Tập Lái
1/6/14
30
21
8
34
Phú Nhuận
Em cũng có mua dưới này.
Thông tin bên lề là cuối tháng 7 đầu tháng 8 sẽ động thổ làm đường. Mục đích là để mở bán tiếp. Sau mở bán thì tiến độ làm ko biết như thế nào.
Còn bên giai đoạn 1- tái định cư thì nhà máy xử lý nước thải đang tiếp tục triển khai. Thông tin ra sổ những nền còn lahi vẫn mông lung lắm. :))

Hạng B2
20/12/18
130
69
30
44
Em cũng có mua dưới này.
Thông tin bên lề là cuối tháng 7 đầu tháng 8 sẽ động thổ làm đường. Mục đích là để mở bán tiếp. Sau mở bán thì tiến độ làm ko biết như thế nào.
Còn bên giai đoạn 1- tái định cư thì nhà máy xử lý nước thải đang tiếp tục triển khai. Thông tin ra sổ những nền còn lahi vẫn mông lung lắm. :))
Mình nghe nói chưa đền bù xong nữa mà. Chắc nhanh lắm cũng cuối năm mới làm đường. Bên khu T&T Thái Sơn TĐC xây tự do nên người dân cất nhà ở nhiều lắm. Chắc 2-3 năm nữa bên đây đông vui.

Tập Lái
24/1/17
37
32
28
38
Em cũng có mua dưới này.

Ra sổ những nền còn lại sao lại mông lung hả bác ?

Hạng B2
5/5/07
213
158
43
Anh chị nào muốn bán đất Thái Sơn Long Hậu thì inbox cho mình nhé. Đang quan tâm

Hạng C
25/5/19
530
632
136
Em mới đi thăm đất sáng này nha mấy bác, đang đổ lớp nhựa đường với làm gần xong hết vỉa hè rồi. Do đt hết pin không chụp lại được, nhưng em thấy đang làm rất khẩn trương vài trăm công nhân làm lúc 9h sáng nha.

Hạng B2
20/12/18
130
69
30
44
Em mới đi thăm đất sáng này nha mấy bác, đang đổ lớp nhựa đường với làm gần xong hết vỉa hè rồi. Do đt hết pin không chụp lại được, nhưng em thấy đang làm rất khẩn trương vài trăm công nhân làm lúc 9h sáng nha.
Có thông tin gì làm đường phía trước dự án không bác. Chắc tháng 12 kịp ra HĐMB.