Hạng B1
26/12/14
54
71
18
Cái mình nói là đất dự án khu dân cư nha bác với hạ tầng trải nhựa, đường điện đi âm như Long Hậu T&T áh. Mà miếng Mỹ Lộc của bác to kô mà khó bán vậy?
Đất phân lô đường bê tông thôi bác, nghe nói Cần Giuộc giờ không cho tách thửa?

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Anh chị nào ngại con đường lộ ấp 3 đi xem chưa? Tôi đợt trước làm liều, bây giờ đi thăm đất thấy ngon nghẻ ghê.

Quá ngon luôn bác ơi! Các bác khác cứ ỏng ẹo chê Long Hậu thế này thế kia chứ em bán gần hết các lô giai đoạn 1 rồi, chuẩn bị xem xét nhập hàng tiếp giai đoạn 2 đây. T&T nó làm cái đường ấp 3 mở rộng thì các bác đừng hỏi giá Long Hậu lên thế nào nhé. :)

Hạng B2
18/1/08
153
83
28
Long Thành à? Bên quốc phòng vừa mới ký trả đất cho Tân Sơn Nhất rồi, Long Thành chờ tui 10 năm nữa nhé.
Rất khó để Tp HCM nhà miếng bánh Sân Bay cho Đồng Nai.

Tập Lái
24/1/17
37
32
28
38
Nó gần trung tâm SG hơn nên cũng ko đến nỗi nếu mở được con đường ấp 3
E thấy đúng, con đường Ấp 3 đi chưa đầy 10 phú đã ra khu vực cảng Hiệp Phước và khu Long Hậu , khu đó đã sầm uất rồi.
Còn Mỹ Phước cách chỗ trung tâm công nghiệp gần nhất đến gần 30 cây

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Xem flycam thấy giai đoạn 2 của Long Hậu T&T coi bộ mênh mông bạt ngàn đất, nhưng mà còn sơ khai và ruộng lúa thế này thì triển khai không thể nhanh được rồi nhỉ. Thế thì giai đoạn 1 vẫn ngon, thấy T&T làm cũng khá chỉnh chu (phần cuối video).

• Like
Reactions: huyb9
Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Sale đang chào mình khu này từ 10 đến 13 tr/m

Đường 12 thì có thể có giá đó chứ các đường nhỏ thì giá cũng không tăng nhiều bác ơi, mà em mới xem flycam thấy đất đai giai đoạn 2 còn chưa san lấp nên triển khai chắc phải vài năm chứ không thể nhanh như giai đoạn 1 được.

P/S: cập nhật luôn sơ đồ phân lô giai đoạn 2 Long Hậu T&T

Đất nền T&T Long Hậu liệu có khả thi để đầu tư?

• Like
Reactions: tony ho and huyb9