Tư Vấn Đầu Tư Đất Nhơn trạch lên kinh quá

Hạng B2
19/12/16
301
554
93
Giá lên do người cũ thoát hàng hết rồi, người mới vào cũng để đầu cơ nên lập lên mặt bằng giá mới ...hehe

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Giá lên do người cũ thoát hàng hết rồi, người mới vào cũng để đầu cơ nên lập lên mặt bằng giá mới ...hehe
Quy luật thị tr thôi , chổ nào chả vậy còn thấy giá còn chưa tương xứng thì còn lên

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
em so sánh giá nếu nhơn trạch 12t một mét thì thà mua bên cát lái còn hơn,nên quyết định thoát,mà giờ nó lên còn kinh dị hơn nữa,cầu thì chưa thấy tăm hơi đâu cả mà lên kiểu này,có bác nào có kinh nghiệm giải thích hộ với ạ

• Like
Reactions: Suri1705
Hạng B2
19/12/16
301
554
93
em so sánh giá nếu nhơn trạch 12t một mét thì thà mua bên cát lái còn hơn,nên quyết định thoát,mà giờ nó lên còn kinh dị hơn nữa,cầu thì chưa thấy tăm hơi đâu cả mà lên kiểu này,có bác nào có kinh nghiệm giải thích hộ với ạ
Cát lái 10 năm nữa chưa biết thế nào, bên đó nếu thoát được rồi mà có lời là ok rồi, lúc nóng sốt thì đầu tư đâu cũng lên giá như vậy cả :D

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Miếng bác lúc bán có sổ hồng ko , em thoát miếng em ỏ đại phước center city 2 có 9tr mấy h tiếc quá

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Cát lái 10 năm nữa chưa biết thế nào, bên đó nếu thoát được rồi mà có lời là ok rồi, lúc nóng sốt thì đầu tư đâu cũng lên giá như vậy cả :D
giai đoạn này thị trường nóng sốt gì nữa bác,mà nó lên 40% em mới choáng,tháng vừa rồi ấy

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
giai đoạn này thị trường nóng sốt gì nữa bác,mà nó lên 40% em mới choáng,tháng vừa rồi ấy
Em qua chơi với mấy anh em bên đó họ nói dạo này dân đầu tư ko làm sg dc qua đồng nai chủ yếu là nhơn trạch làm dữ lắm bác .có phai đây là lý do ko