Tư Vấn Đầu Tư Đất Nhơn trạch lên kinh quá

Tập Lái
20/12/21
30
35
18
32
licogi 16 anh, em cũng ko rõ, đất em 10x15, hình như tầm 13-15tr/m2.

H đang ở nhà hẻm cuối Gò Vấp, đi làm quận 9 tầm 15km mà tắc đường đi thấy ngán ngẩm luôn. Về Nhơn Trạch thì đi tầm 20km mà thấy thời gian cũng ngang tầm 1 tiếng (tính cả thời gian đi phà 20ph + đoạn vòng vèo bên thành Tuy Hạ), mà đi thấy thoải mái hơn, cứ 50-60km/h mà phóng. Hai vợ chồng còn chưa có con mà ở hẻm SG thấy stress quá

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/6/13
1.918
4.934
113
Ở nhà trong ngõ ngán quá rồi, Em quyết tâm cuối năm sau về Long Tân city xây cái nhà 150m2 ở, đi làm quận 9, xa mấy cũng đi, ở 1 mình cũng ở. Có bác nào về cùng ko :rolleyes::rolleyes:
logico15 gì đó giờ bn 1 met ta

Hạng D
26/12/19
1.182
4.773
113

H đang ở nhà hẻm cuối Gò Vấp, đi làm quận 9 tầm 15km mà tắc đường đi thấy ngán ngẩm luôn. Về Nhơn Trạch thì đi tầm 20km mà thấy thời gian cũng ngang tầm 1 tiếng (tính cả thời gian đi phà 20ph + đoạn vòng vèo bên thành Tuy Hạ), mà đi thấy thoải mái hơn, cứ 50-60km/h mà phóng. Hai vợ chồng còn chưa có con mà ở hẻm SG thấy stress quá
Mua căn hộ ở thiên đường VGP là vừa xinh, tốt đời đẹp đạo

• Haha
Reactions: thefarmer
Tập Lái
20/12/21
30
35
18
32
Mua căn hộ ở thiên đường VGP là vừa xinh, tốt đời đẹp đạo
Em không khoái ở CC lắm anh, cảm giác bị giới hạn ko hoàn toàn là nhà mình, ở nhà đất mà không gian rộng rãi vẫn sướng hơn anh, karaoke chạy nhảy thoải mái, thỉnh thoàng mời hàng xóm đến chơi nhậu nhẹt ca hát ko sợ bị la. Ở xa chút cũng được, quan trọng là nâng cao chất lượng sống, hy vọng sau nay Nhơn Trạch có lợi thế cảng hàng ko với cảng biển sẽ thành 1 vùng phát triển mới

• Like
Reactions: Hako_Le
Hạng D
30/4/11
1.337
710
143
Em không khoái ở CC lắm anh, cảm giác bị giới hạn ko hoàn toàn là nhà mình, ở nhà đất mà không gian rộng rãi vẫn sướng hơn anh, karaoke chạy nhảy thoải mái, thỉnh thoàng mời hàng xóm đến chơi nhậu nhẹt ca hát ko sợ bị la. Ở xa chút cũng được, quan trọng là nâng cao chất lượng sống, hy vọng sau nay Nhơn Trạch có lợi thế cảng hàng ko với cảng biển sẽ thành 1 vùng phát triển mới
Anh nói không thua gì các anh sale

• Haha
Reactions: phumyvt
Tập Lái
20/12/21
30
35
18
32
Em ko phải sale bác ạ, em chọn mua ở đây thì đương nhiên thấy nó tiềm năng, nghĩ gì nói đấy thôi.
Còn giá thì em nói thật là em mong nó giảm còn hơn là tăng, chờ hạ tầng dân cư về đầy đủ giá nó tăng thật thì tốt hơn là tăng ảo, giá tăng quá sớm làm người có nhu cầu thật ko mua nổi, dẫn đến dịch vụ ko phát triển, lúc nào nó cũng như đất hoang. Giá trị ảo chỉ tổ kiềm chế giá trị thật của Nhơn Trạch, nên Những người đầu tư lâu dài như em rất ghét giá tăng ảo
Đất Nhơn trạch lên kinh quá

Anh nói không thua gì các anh sale

• Like
Reactions: phumyvt and Hako_Le
Hạng D
23/6/13
1.918
4.934
113

làm q9 thì hợp lý.
thời sinh viên m ở chợ cầu đi học 27 nguyễn văn cừ = xe đạp. từ đó tởn tới già thề k bao h ở đó.
giờ gò té giờ mắc như vàng.

Hạng D
23/6/13
1.918
4.934
113
ở cc mát mẻ hơn nhà phố, lâu lâu đi chơi 1 2 tuần k sợ trộm. cc đóng cửa nhậu karaoke vẫn ok.

Tập Lái
17/11/12
42
64
18
Có xe máy không anh ? ( m dốt quá đọc xong cũng k biết có k ) . mà cái này hình như cũ ( hoàn thành trước 2017)
Đường cao tốc vành đai:

+ Quy mô: Mặt cắt ngang 6 - 8 làn xe cao tốc có đường song hành hai bên và các hành lang để bố trí cây xanh, các công trình hạ tầng kỹ thuật, dự trữ mở rộng. Tổng chiều rộng mặt cắt ngang lớn nhất khoảng 121,5 m. Một số vị trí đặc biệt có thể thu hẹp phần dải dự trữ (Chi tiết như Phụ lục I kèm theo Quyết định này);

+ Tiêu chuẩn kỹ thuật: Đường cao tốc loại A; vận tốc thiết kế 100 km/h theo tiêu chuẩn thiết kế đường cao tốc TCVN 5729 - 97.

- Đường song hành: Quy mô có ít nhất 2 làn xe tiêu chuẩn TCVN 4054 - 05 hoặc TCXDVN 104 - 2007. Đường song hành sẽ được đầu tư phân kỳ tùy theo nhu cầu vận tải, sự phát triển các đô thị hai bên và sẽ được tính toán, hoạch định cụ thể trong giai đoạn lập dự án đầu tư.
Nếu theo QĐ cũ thì đường chính là cao tốc, song hành thì phân kỳ đầu tư. Các ảnh mà lo được cái cao tốc là xì khói rồi, còn song hành thì để con cháu chúng ta triển khai

• Like
Reactions: Tr.duc160292