Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
NHƠN TẠCH
Toàn là đầu tư mua chờ thời chứ có mấy ai mua mục đích ở thật...

Con sóng này trôi qua và đến con sóng sau cũng sẽ ...như rứa.
Tin tui đi, tui để ý rất kỷ cái vụ này, ngay tại quợn 9 một số dự ớn từ con sóng trước đến nay vẫn chỉ toàn cỏ mọc hoang thì biết...
Nhiều người không muốn chấp nhận sự thật này đâu bác @pheo@.
Mình cũng không biết liệu cây cầu CL bao giờ làm, nhưng có người quen mua đất nơi đây nên cũng có theo dõi tình hình, và quả thật quá nản trước cái bánh vẽ cây cầu và hiện trạng ngân sách thành phố! Hơn chục năm, năm bảy lần diễn vở kịch triển vọng chứ ít gì!

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
cầu cát lái thì nghe là DIG đứng ra xây phía HCM nhé bác
Khổ. Vấn đề kg phải ai xây. Có tiền ai xây chả được.
Vấn đề là ai bỏ tiền hơn 1000 tỷ để đền bù giải tỏa và làm đường dẫn phía TP. Trong bố trí ngân sách 2020 TP kg ghi nhận khoản chi này. TW cũng kg bố trí ngân sách riêng.

Hạng B1
12/5/14
89
97
20
Khổ. Vấn đề kg phải ai xây. Có tiền ai xây chả được.
Vấn đề là ai bỏ tiền hơn 1000 tỷ để đền bù giải tỏa và làm đường dẫn phía TP. Trong bố trí ngân sách 2020 TP kg ghi nhận khoản chi này. TW cũng kg bố trí ngân sách riêng.
Sao bác biết ngân sách ko bố trí bác , đâu e ko biết chứ PMH rục rịch triển khai Sen Việt , chắc cũng có lí do

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Mình có nghe tụi trg tập đoàn này nói thôi :) , thực hư chờ time tới sẽ rõ thôi
Bác cho em hỏi SenViet bây giờ là của thằng PMH hay Vingroup vậy bác, search thông tin thì thấy của Cty gì liên doanh của Vietinbank rồi bán cho PMH, rồi lại thấy Vingroup mua, chẳng biết giờ SenViet là của ai sở hữu

Hạng B1
12/5/14
89
97
20
Bác cho em hỏi SenViet bây giờ là của thằng PMH hay Vingroup vậy bác, search thông tin thì thấy của Cty gì liên doanh của Vietinbank rồi bán cho PMH, rồi lại thấy Vingroup mua, chẳng biết giờ SenViet là của ai sở hữu
Ko nha bác 100% của PMH , cái này ai nói của vingroup bác mạnh dạn chửi cho e :))