Hạng B1
13/12/16
50
18
8
38
Topic hay quá, bác chủ cho hỏi bằng B2 VN qua đó lái xe có vấn đề gì ko? :D

Hạng B1
23/10/12
52
78
18
Bác thớt bận đi tham quan rồi
Viết cảm nhận sau tay lái con GM và trải nghiệm trên đường cho ae mở mang tí nha pác

Tập Lái
1/8/17
29
4
3
46
CSGT chắc chỉ kiểm tra bằng lái khi bác vi phạm luật thoi nên chạy cho đúng luật thì đi suốt thoai.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
4/6/14
10
13
3
40
Thấy chuyến đi của bác mà em ao ước quá! Giá như mà không có cái năm 75 "Đổi đời" đó không chừng cả làng OS cũng được đi phượt như bác ấy nhẩy??? Ôi thiên đường Vịt Lộng:(:rolleyes::mad:. Tiếp đi bác!

Hạng B2
25/7/11
223
496
63
Topic hay quá, bác chủ cho hỏi bằng B2 VN qua đó lái xe có vấn đề gì ko? [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:D[/BCOLOR]
Bằng lái VN+ bằng dịch IDL mang qua thuê xe lái bình thường, nếu có bị phạt thì chỉ xử trên lỗi chứ bằng lái nước ngoài không phải là lỗi cộng thêm.
Một cách để cảm nhận về mỗi thành phố của em là dành thời gian đi bộ, ngó nghiêng được nhiều thứ hơn.
Đất nước, thiên nhiên, con người dọc 6789km bờ Tây nước Mỹ

Mà để đi bộ được nhiều thì phải thể dục đều đặn :D.

1 Uberman, uber bên này dán hẳn logo U lên kính trước và kính bên hông. cách đón xe cũng khá khác vn, xuống SanFranc em kể.

bác Genie là lạ này đứng trên lồng mà lái luôn.

chụp mấy trái dâu to to mà thấy không liên quan gì đến xe mấy nên để thêm chìa khoá vào.

Hạng B2
25/7/11
223
496
63
Seattle là tp có số người tự tử mỗi năm cao nhất ở Mỹ, thuế cao, lương tối thiểu 14$/h. Ở vài ngày em đã bắt đầu oải nên lại lên đường về phía Nam.

sáng sớm hé cửa sổ dòm ra chả có bóng người.

load hành lý vào, kiểm tra các kiểu chuẩn bị cho hành trình.

Lên cao tốc I-5 xuống TP Portland,bang Oregon. mới sáng sớm đã kẹt xe

google maps là công cụ không thể thiếu, khi kẹt xe đỏ lane sẽ tự động tìm đường khác để tránh ùn tắc.

bảng chỉ đường rất rõ ràng, như hình trên 2 lane trái đi Seatac và Portland, 2 lane phải đi không cần biết.

Hạng D
21/5/13
1.064
4.201
143
nhìn con xe GMC bác chạy đã thật, cứ nhớ đến a chàng diễn viên gì người Mỹ, cao to, tóc dài hay đòng phim vĩ thuật, a chàng lúc nào cũng đi xe nay.