Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
bác nói vậy thì sao môi giơ
bác phán thẳng thế này sao môi giới đẩy giá được bác :)))

Tên nick này ra đời vì hồi đó bán villa Sealinks, cũng một thời đu theo Phan Thiết, tên dự án em nhớ kha khá: Sunny Villa, Sentosa, Casa Lavanda, Mui Ne Domaine, Sunshine Hill, Muine Cactus, giờ ra Phú Quắc rồi :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/10/17
113
115
43
38
hồ chí minh
Bán được Phú quốc 4-5 năm qua giờ đều lên hàng đầu tư rồi. Chúc mừng anh nha. E thấy đồng nghiệp bán phú quốc ai cũng vào đậm cả.
Giờ có chững lại nhưng kiếm dc bộn trước đó rồi.

Còn đất đai thì khó nói. Chỉ 1 tin sân bay rồi cao tốc mà ngoài đó đã kẹt xe khách và cò rồi. Còn chuyền tay nhau dc bao lâu, thì e cũng ko rõ vì e yếu vía nằm nhà nghía nhà bè haha.
Mà Bác bán 5 năm trước ko có gì là đúng rồi . Bất động săn thì sớm quá và trễ quá đều ko có gì mà hi hi

Nhưng sốt khu Thiện Nghiệp và dọc biển Huỳnh Thúc kháng thoii. Trung tâm vẫn vững bền , có xẻ lô tầm 700-800 thoi chớ ko có gì đột biến

Hạng B2
22/2/17
274
130
43
46
Cái SB Phan Thiết, hix, giờ chỉ có thể tin cái SB Long Thành là sắp thôi!

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Sân bay phan thiết thằng rạng đông vẽ ra để bán đất chứ làm gì có tiền để xây , cao tốc vẫn sắp chứ chưa có kế hoạch cụ thể . Chắc đợt này ăn theo nova , biển thì xấu , sản phẩm du lịch của phan thiết quá nghèo nàn , không có gì nổi trội

Bán được Phú quốc 4-5 năm qua giờ đều lên hàng đầu tư rồi. Chúc mừng anh nha. E thấy đồng nghiệp bán phú quốc ai cũng vào đậm cả.
Giờ có chững lại nhưng kiếm dc bộn trước đó rồi.

Còn đất đai thì khó nói. Chỉ 1 tin sân bay rồi cao tốc mà ngoài đó đã kẹt xe khách và cò rồi. Còn chuyền tay nhau dc bao lâu, thì e cũng ko rõ vì e yếu vía nằm nhà nghía nhà bè haha.
Mà Bác bán 5 năm trước ko có gì là đúng rồi . Bất động săn thì sớm quá và trễ quá đều ko có gì mà hi hi

Nhưng sốt khu Thiện Nghiệp và dọc biển Huỳnh Thúc kháng thoii. Trung tâm vẫn vững bền , có xẻ lô tầm 700-800 thoi chớ ko có gì đột biến

Hạng D
26/9/09
1.965
6.073
113
đất nước có 1 bụm ah
mà đâu đâu cũng sân cmn bay

mà 1 cái sân bay đổi được bao nhiêu tuyến cao tốc vay mấy ANh?

Hạng B2
10/11/17
129
122
43
34
em ở PT cách đây 11 năm.
..
11 năm sau quay lại thấy phát triển chẳng được bao nhiêu ( được thêm khu hùng vương).
Từng đó là đủ thấy tâm và tầm của lãnh đạo Bình Thuận.
Giờ họa may bám vô Nova.

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Cò bơm khu đồi Thiện nghiệp với đất view biển ghê lắm, có ai thổ địa PT vô xác nhận giùm gần đây có giao dịch ko hay toàn cò bơm dụ khách đầu tư?

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Tiện đây có bác nào thông tin giùm em dự ớn diamond bay ko? Giá từ 9-12tr/m2. Phân lô biệt thự. Nghe nói đã có sổ. Có chấm mút gì đc ko? Nghe cò bơm khu này quá