Tư Vấn Đầu Tư Đất Phú Hữu - Quận 9

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Em ké tí, bán biệt thự Venica đường ĐXH phường Phú Hữu , 437m2 giá 42.5 tỷ. Full nội thất.
Ko có ý phá bác! Quan điểm cá nhân thoi. Mình mà có hơn 40 toi mua chốn đi về thì khả năng mình chọn quận 9 là hầu như bằng 0. Bác nào có nhà máy trong KCNC thì chắc có thể chọn chỗ này nhi!

Hạng B1
26/6/19
66
377
56
31
Chính chủ Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm xe hơi 261 ngay chợ TNP B Q9
  • Diện tích: 80,6m2 ngang 5,6m sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
  • Kết cấu 1trệt 1 lầu 3pn 1p thờ, 2wc. - Có sân bên hông thoáng mát, làm giếng trời, bố trí tiểu cảnh, làm sân phơi...
  • Nhà xây ở kết cấu bền vững. Khách mua chỉ cần về xách vali vào ở thôi ạ.
  • Hẻm xe hơi 5m xung quanh các cao tầng đã xây kín, Tiện ích đầy đủ gần chợ trường học. Gần ngã 4 TĐ vincom Lê Văn Việt.
  • Giá: 4ty3 thương lượng cho khách thiện chí ( Cam kết giá tốt nhất khu vực ).
  • Đặc biệt hàng xóm xung quanh thân thiện, dân trí nhà cô giáo kế bên dạy Tiếng Anh. Khu an ninh có bảo vệ buổi tối nên xe hơi để ngoài thoải mái.
  • LH: Lê Thanh Vịnh - 090270017o

Hạng B1
16/10/17
90
392
53
38
Q1
Phuu giá 5x là hội đủ các đk: sổ cầm tay, 5x, đường nhựa bự >8m, xây tự do, ... còn lại đa số vẫn 4x thôi, có cả 3x nữa...
5x em thấy dự án Tín Hưng, khu đường 970 NDT đường , lô diện tích 5x , đường nội bộ 8m có lề đường 1m giá ok. Sát mặt tiền NDTrinh.

Có ai biết khu Phú Long của chị Thảo bị vấn đề gì k? Tháng 6 giao nhà mà h có khách bán bằng giá HĐ này.View attachment 2131846
Dự án Dragon Village của Phú Long k có vấn đề gì hết, đang hoàn thiện dự án để bàn giao cho khách hàng.
Chuyển nhượng bằng giá HĐ bác cần tìm hiểu kỹ lý do tại sao, xem xét vị trí căn đó, lịch thanh toán ra sao...
Quan trọng nhất vẫn là giá bán và lịch thanh toán ^^

• Like
Reactions: Mân côi 2
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
5x em thấy dự án Tín Hưng, khu đường 970 NDT đường , lô diện tích 5x , đường nội bộ 8m có lề đường 1m giá ok. Sát mặt tiền NDTrinh.
Cái đường này nó đẹp, là đường Thông và có lẽ cũng là khúc đẹp nhát Ng Duy Trinh tính từ VX Phu Hữu trở đi nén mặc dầu hàng ngày đi chung với xe cont mà giá vẫn cao so với các khu kế cận phải ko các bác?

• Like
Reactions: Sand
Tập Lái
28/2/19
45
16
16
33
Các bác cho em hỏi, khu đường 827 gần sát vòmg xoay phú hữu giờ tầm bao nhiêu? Bạn em đang muốn gả 1 lô giá 55tr nhưng đất hơi tóp hậu với lại em thấy giá chưa tốt lắm? Nhờ các cao nhân cho em ít kiến với. Thanks các bác

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Có ai biết khu Phú Long của chị Thảo bị vấn đề gì k? Tháng 6 giao nhà mà h có khách bán bằng giá HĐ này.View attachment 2131846
đôi khi là hàng ngoại giao của các sếp bán ra
em đang nắm hơn chục căn giá cực tốt bên này
nhà phố 4,x tỷ
biệt thự view hồ 6,x tỷ
sắp tới khu này xẻ đường song song nguyễn duy trinh ra võ chí công thì ...

• Like
Reactions: alibabaxxx2000
Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
nhà phố 4,x tỷ
biệt thự view hồ 6,x tỷ
là khu dragon vilage j đó hả?

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
40 tỏi về an phú Q2 mua 1 căn ở cho bằng anh bằng em
Là tớ thi tớ vác 40 toi đó mua cha nó cái biệt thự song lập 200m2 trong Hà Đô villa ngay Trần Thiẹn Chánh và Sư Vạn Hạnh rồi. Bước có mấy bước chân là ra thế giới tiện ích đầy đủ, xong rảo mấy bước là về lại khu compound yên tĩnh.

Hạng B1
16/10/17
90
392
53
38
Q1
Cái đường này nó đẹp, là đường Thông và có lẽ cũng là khúc đẹp nhát Ng Duy Trinh tính từ VX Phu Hữu trở đi nén mặc dầu hàng ngày đi chung với xe cont mà giá vẫn cao so với các khu kế cận phải ko các bác?
Đúng như chị nói. Đường thông và thẳng. Và lại sát NDtrinh. Mua chờ yếu tố mở rộng NDT e thấy ok.
Nay mới hỏi giá 2ty950/ lô 60m2 roài.

Hạng B2
9/12/19
130
220
43
30
nhà phố 4,x tỷ
biệt thự view hồ 6,x tỷ
Nói đi thì cũng phải nói lại.
Sắp tới xẻ đường cũng k biết khi nào.
Sắp bàn giao nhà cũng k biết khi nào.
Bác mexi có thông tin k?

Attachments

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
BOT mở chắc luôn bạn ạ và làm rất nhanh nữa là đằng khác vì do Chủ Đầu tư thực hiện phần mở đường nay người nhà mình đã nhận giấy và đã đo đạc xong phần đất cần thu hồi để làm đường từ hồi tháng 7-8, khi cafe cà pháo với mấy anh đo đạc thi được mấy anh ý cho biết thông tin làm trong 1 năm là xong
Thêm thông tin quan trọng là phường gửi giấy nhưng đơn vị làm đường là Chủ đầu tư nên tốc độ làm đường sẽ rất nhanh ( vì xong cầu làng va mở đường thì loạt dự án 2 bên phía cầu Làng như giải nghẹn va cac CĐT là người được lợi nhất nên các bác ý sẽ cố làm
cho nhanh và giá thì sẽ như Liên Phường hiện tại khi rải đá phát là giá nóng lên từng ngày)

BOT 2 năm rồi, sắp xong chưa bác?

• Haha
Reactions: HAnhPKL and behieu
Hạng C
26/2/20
535
462
63
34
Nói đi thì cũng phải nói lại.
Sắp tới xẻ đường cũng k biết khi nào.
Sắp bàn giao nhà cũng k biết khi nào.
Bác mexi có thông tin k?
đường 30m nối ra đang làm đó bác, mà giờ làm chậm lắm. đang thương lượng đền bù mà chủ đất đòi giá cao quá.

• Haha
Reactions: thanhvinhan
Hạng C
6/12/10
586
15.638
93
BOT 2 năm rồi, sắp xong chưa bác?
nhớ lại Song hành cao tốc của bác .
chắc qua năm xong là tròn 4 năm từ khi khởi công
kể ra nếu vậy cũng là quá nhanh . kế hoạch 2 năm làm 4 năm :D