Tư Vấn Đầu Tư Đất Q9 dưới 5 tỷ:))

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Né mấy khu nào đất công ty, xây nhà hoàn công ra sổ đi nhé!
Vì phải xây theo quy hoạch, sai 1 li đi bạc tỉ. Sau này hoàn công rất khó, mà nhiều lúc phải chung chi chạy giấy tờ hoàn công. Xưa dễ, giờ nhà nước xiết mấy vụ này, mệt mỏi lắm.

Mua đất dự án mà sổ cá nhân là ngon nhất!
mấy khu như này thì lại chẳng ai xây luôn bác, chắc cú cầm cái sổ rồi.

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
Còn 1 khu nữa là Tam Đa BCR.
Khu này tầm nhìn khoảng 4, 5 năm tới.
Qui hoạch của TP là khu du lịch sinh thái.
Đất nền có sổ khoảng 30tr/m2.
Kết nối hiện tại chưa nhiều, nhưng tương lai quy hoạch đường xá rất tốt.
Pháp lý thế nào bác?
Có thông tin chi tiết inbox mình nhé.
Thank bác!

Hạng B2
31/10/12
437
673
93
48
Em ơi chỗ này thì sao? Có sổ đỏ riêng à?

Bạn Nắng NEXT gấp mấy cái tin này nhé. Kikyo Q.9 ko có nền 120m2 và cũng ko có giá ấy.
Muốn tham khảo Kikyo Nam Phan bạn chạy thẳng vào Nam Phan, chỉ có duy nhất 1 VP nhà đất trong ấy (chỗ Emiuoto đã chỉ), gặp bạn Kỉ là GĐ, rất chuyên nghiệp và uy tín.
Chỗ này sổ riêng từng nền đứng tên NP, đưa ng mua giữ luôn nhé.
(Ah nhưng nếu ngân sách <5t thì ko mua đc đâu)

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Sài Gòn hơn 10 năm nay ai cho bán đất phân nền KDC đâu... chỉ mua lại đất ngày xưa thôi...

• Like
Reactions: 4bthang2b
Tập Lái
3/8/19
16
11
0
32
Con em nó tính mua đất q9 khoảng 3-5 tỷ để đầu tư, 3-4 năm sau về nước thì bán. Các bác tư vấn giùm với ạ,

Cám ơn các bác mợ!
Em chào chị, các dự án quy hoạch xây dựng theo mẫu đã được các Bác ở trên chia sẻ. Về mảng dự án xây dựng tự do em chia sẻ góc nhìn cá nhân là thị trường Q9 chị cứ tập trung các khu vực gần khu dân cư, tiện ích tương đối để khi đầu từ 3-4 năm bán ra thị trường hấp thụ tốt; em cũng là 1 NĐT ở Q9. Bác nào trong đây mạnh dạn nói đầu tư đoạn nào Q9 tăng x3 trong 3,4 năm em mạnh dạn trao đổi thực tế. (cả các Quận khác ở TPHCM k có nơi nào xưng tăng x3,x N lần) trừ các vị trí đắc địa như Mặt tiền đường lớn, thu hút dân cư về kèm cơ sở hạ tầng được đồng bộ nhanh chóng