Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
11/10/08
26
0
6
Em có lô đất mặt tiền ngay góc ngã ba Long thuận-Long phước,dt 308m2, đi Long thuận vào quẹo trái 10m là đến,đất thổ cư 100%, giá 19tr/M, ngay trung tâm Long Phước,(không vướng quy hoạch), đường Long Phước cb mở rộng và Thoòng xe cao tốc,là đường chính nối với vinhome qua cầu Long đại, bác nào có nhi cầu pm e

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Em cuối năm kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ riêng có 2 mặt thoáng (không đâu lưng với lô khác), vị trí thuộc loại đẹp nhất Nam Khang residence - dự án 2 mặt tiền Ng Duy Trinh và Trường Lưu, sát bên chợ Long Trường. Đây là dự án phân lô nhỏ xây dựng tự do đầu tiên của q9 có điện âm, cây xanh bao phủ, sân tennis và hồ bơi.

Lô đất của em 56m2, nằm ở dãy A 2- dãy đầu tiên của dự án, sát mặt tiền Ng D Trinh, sát đường chính của cả khu. (Lưu ý dãy A 1 đối diện có 2 mặt thoáng chỉ gồm toàn lô diện tích lớn). Đường trước đất 7m trải nhựa.

Bác nào quan tâm ib em ạ.

Đất quận 9, dành cho anh nào chán, muốn thoát hàng, hay thanh lý

Đường chính của dự án

cận cảnh vị trí lô đất

vị trí lô đất trong toàn bộ dự án

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: huek215 and bc1
Tập Lái
2/8/16
45
627
83
Em cuối năm kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ riêng có 2 mặt thoáng (không đâu lưng với lô khác), vị trí thuộc loại đẹp nhất Nam Khang residence - dự án 2 mặt tiền Ng Duy Trinh và Trường Lưu, sát bên chợ Long Trường. Đây là dự án phân lô nhỏ xây dựng tự do đầu tiên của q9 có điện âm, cây xanh bao phủ, sân tennis và hồ bơi.

Lô đất của em 56m2, nằm ở dãy A 2- dãy đầu tiên của dự án, sát mặt tiền Ng D Trinh, sát đường chính của cả khu. (Lưu ý dãy A 1 đối diện có 2 mặt thoáng chỉ gồm toàn lô diện tích lớn). Đường trước đất 7m trải nhựa.

View attachment 595987
Đường chính của dự ánView attachment 595991
cận cảnh vị trí lô đất
View attachment 596000
Nam Khang chơi trội ghê, kể ra có qui định dự án lớn hay nhỏ đều phải âm điện cho bớt bị khu dân cư lụp xụp.

Hạng B2
9/5/15
182
2.374
133

View attachment 595987
cận cảnh vị trí lô đất
View attachment 596000
Inbox e hình sổ và giá cả nhé bác.

Tập Lái
6/9/16
1
109
28
47

View attachment 595987
cận cảnh vị trí lô đất
View attachment 596000
Tiếc quá bữa em tìm khu Nam KHang này mà ko có lô vị trí đẹp, giờ lại không có xèng múc lô này vì lỡ xuống tiền mua lô dự án gần đấy rồi.

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Haha, bác phán như vậy thì chắc không nắm được giá khu này rồi. Chênh cả 10 trẹo thì ai nói chẳng được.
Vì bác nói chung chung nên em phán vậy. Chính xác đấy chứ.
Khu XNK nhà bác mà ở phía trong thì hạ tầng xuống cấp rồi, nên giá chắc chỉ khoảng 20. Lô trục chính gần mặt đường BÔT phía ngoài thì chắc phải lên 30 vì thấy có dự án mới đang chuẩn bị làm phân lô bán nền ở đó, em hỏi thấy giá cũng phải vậy.
Khu XNK thì đặc biệt ở chỗ là đất dự án phân lô, nhưng lại có tính chất giống thổ cư, do là diện tích vừa phải, sổ đỏ đã phân ra tên cá nhân và chủ cầm luôn nên xây dựng tự do.

Hạng B2
27/9/04
278
363
78
Trước mặt khu Park Riverside mặt tiền Bưng Ông Thoàn Exim đang làm dự án gì vậy mấy anh?

Status
Không mở trả lời sau này.