Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
giá xe đã x3 so với Mẽo, này con cho ăn hành với lạc, tiền tỷ lạm phat quá và lòng tự tôn đúng đã mất

• Like
Reactions: vinh8890
Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Mới mua Veloz lạc 20 củ đây @@
Kì kèo mãi vẫn ko thoát dc các Bác ạ.

• Like
Reactions: singapore12
Hạng B2
7/11/14
211
194
43
34
Đơn giản là không mua . Đổi loại xe khác hoặc chờ thêm vài tháng chắc sẽ bớt lạc

• Like
Reactions: singapore12
Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Nó quýnh zô tâm lý của các thượng đế thích là những người đầu tiên sở hữu nên chơi bài đó. Giờ hãy vì mọi người mà Đồng lòng rút cọc không mua cho kho nó không có chỗ về xe là nó xách quà tặng tới Xin lỗi + tặng thêm cho một mớ quà tặng giá trị ngày đó mà. Có điều dân ta thấy chơi vậy không phong cách, không có sang. Em nói vậy lỡ các đại lý, các hãng có kiện em thì các mịn, mod nhớ kíu em nhé.

Tập Lái
9/5/22
15
13
3
31
Hà Nội
dhdlogistics.com
Nó quýnh zô tâm lý của các thượng đế thích là những người đầu tiên sở hữu nên chơi bài đó. Giờ hãy vì mọi người mà Đồng lòng rút cọc không mua cho kho nó không có chỗ về xe là nó xách quà tặng tới Xin lỗi + tặng thêm cho một mớ quà tặng giá trị ngày đó mà. Có điều dân ta thấy chơi vậy không phong cách, không có sang. Em nói vậy lỡ các đại lý, các hãng có kiện em thì các mịn, mod nhớ kíu em nhé.
Khó lắm, nhiều người chơi trội vì họ có tiền nên thích là nhích :D

• Like
Reactions: nghitong
Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
cái xe chỉ là phương tiện đi lại, có tiền mà để nó lùa như vịt chỉ có dân vịt mình quá dễ dãi để bọn đại lý làm giá, thử hỏi 3 tháng éo ai đặt mua xe nào thử thái độ của bọn nó có ngoan như cún ko. h mấy bố cứ cầm tiền ném zô bank. 6 tháng sau qua 2023 nhiều xe đẹp KM ngập trời còn dư cả đống tiền lãi bank để đổ xăng, đừng mua tại thời điểm xe mới ra mắt cho bọn nó chít mẹ đi :D