Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Giá đó để cho sale mua mà đi... tiền mà làm như giấy lộn. Có cái xe trưng bày mà nay bưng qua chổ này 2 ngày ,sau bế bỏ qua chổ kia, trưng bày thì cũng chẳng đủ phiên bản. Làm như hiếm lắm. Giá thì lạc khủng...Ai mà bỏ 1 tỷ 8 để rước em nó chắc cũng yêu nước Mỹ lắm... Giờ có tiền là nhất...mấy bác cứ từ từ kệ nó. Nhảy múa chán là ngồi thở thui. lúc đó túm cổ bỏ bao mang về...

• Haha
Reactions: DMG
Tập Lái
6/5/21
39
32
18
TOYOTA, HYUNDAI, FORD, HONDA... thằng nào bia kèm lạc là em tẩy chay hết, em vác tiền sang mua Subaru rồi! Đã bỏ tiền tỷ mà nuông chiều tụi mất dạy, nó quen, nó ăn cướp!
cùng quan điểm..tuy lười cũng phải online để like cho cụ :)

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Lạc này có vẻ căng bài này đăng bên FB rùi chắc chủ xe này cũng ko mún nhận xe nên mới đăng lên

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Cứ ghim hàng, tạo cung thiếu giả rồi bắt khách hàng đợi chờ lại mua kèm bia lạc. Một số hãng hàng không bắt khách mua dịch vụ check in nhanh cũng là hình thức này. Mua xe mới mà phải chờ rồi mang thêm cục tức là ko sướng rồi. Kiếm xe nào có sẵn ko kèm bia lạc múc ngay và luôn

• Like
Reactions: nta139
DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
687
5.278
93
43
Giá đó để cho sale mua mà đi... tiền mà làm như giấy lộn. Có cái xe trưng bày mà nay bưng qua chổ này 2 ngày ,sau bế bỏ qua chổ kia, trưng bày thì cũng chẳng đủ phiên bản. Làm như hiếm lắm. Giá thì lạc khủng...Ai mà bỏ 1 tỷ 8 để rước em nó chắc cũng yêu nước Mỹ lắm... Giờ có tiền là nhất...mấy bác cứ từ từ kệ nó. Nhảy múa chán là ngồi thở thui. lúc đó túm cổ bỏ bao mang về...
mình cũng ngạc nhiên, chạy banner quang cao tá lả, mà có con xe chở qua chở lại mượn nhau trưng bày :_))
thượng đế tự đày đọa và để đám sale móc túi chứ ai kề súng đâu.

Tập Lái
24/10/15
11
13
3
38
TOYOTA, HYUNDAI, FORD, HONDA... thằng nào bia kèm lạc là em tẩy chay hết, em vác tiền sang mua Subaru rồi! Đã bỏ tiền tỷ mà nuông chiều tụi mất dạy, nó quen, nó ăn cướp!
Mình cũng mua subaru. Mà thấy còn được giảm 200tr cho bản cao cấp nhất cơ. Giao xe ngay trong ngày mới kinh

• Like
Reactions: BUHUNG
Hạng B2
25/2/18
373
481
63
38
Hãy tự trách mình trước vì từ xưa tới giờ Ford và Toy luôn làm chuyện bia kèm lạc r chưa kể 1 số xe của 1 số hãng khác, mấy ông vào nói cung cầu thì toàn thằng nói xạo chó không các ông có ở vị trí người ta đâu mà nói lớn vậy, hãy là người tiêu dùng thông minh xe bình dân thì xe nào cũng như nhau cả mà thôi k thiếu j lựa chọn :):):)

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Nhiều anh bảo do cung cầu. Cái này ok, ai thích cứ thêm tiền mà mua, ai ko thích thì thôi.
Nhưng cọc mấy tháng rồi, có hợp đồng cọc mà xe về éo chịu giao, vẫn bắt lạc mới có xe thì là làm ăn mất dạy, coi cái hợp đồng ko bằng tờ giấy chùi đích.

P/S: À, dĩ nhiên là cái "hợp đồng" bọn nó cũng giành hết phần khôn về mình rồi, kh dễ tính thì cứ kí rồi cọc thôi. Riêng mình thì cọc cái củ cải ấy. Mang tiền ra tới showroom có thì lấy xe về, ko có thì đi chỗ khác, chi mà phải khổ dâm vậy ko biết
Rồi cái hợp đồng để cho có hả chèn , lúc làm hợp đồng hong xem cái nào bất lợi cho mình thì kêu họ bỏ ra hoặc thêm cái có lợi cho mình vô .