Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Chời...chời. Phèo lợi hại thế sao chời...
Không có đâu nhoen...
Hẹn thứ hai tài khoản nó chốt sổ chứng khoán em buôn đến hôm nay để post lên đây làm bằng chứng là em không xúi dại, phải biết giữ lấy uy tín của mình trước "các thế lực thù địch" mới được. Ai đọc thấy ngứa ngáy thì xin mời qua thớt chứng khoán có hết bên đó nhé.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Hẹn thứ hai tài khoản nó chốt sổ chứng khoán em buôn đến hôm nay để post lên đây làm bằng chứng là em không xúi dại, phải biết giữ lấy uy tín của mình trước "các thế lực thù địch" mới được. Ai đọc thấy ngứa ngáy thì xin mời qua thớt chứng khoán có hết bên đó nhé.
Nói thật tình phèo chưa bao giờ chơi trứng và cũng không có ý định chơi trứng nên không có tìm hiểu về nó. Túm lại phèo là kẻ ngoại đạo.
Hehehe.....

12/10/07
2.646
10.496
113
Bác thắng chứng tỏ có người thua, tiền từ túi họ chuyển qua túi bác thôi.

Không dám nói bác xúi dại, nhưng bác làm sao chắc rằng nếu bác thắng thì người khác chơi cũng thắng?

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
Bác thắng chứng tỏ có người thua, tiền từ túi họ chuyển qua túi bác thôi.

Không dám nói bác xúi dại, nhưng bác làm sao chắc rằng nếu bác thắng thì người khác chơi cũng thắng?
Lolz chỉ mang tính chất tương đối thôi.Nếu có ăn chuột dút mua con xe chại lái le nghỉ khoẻ mới gọi là thắng.Tháng này sum vẫn + tháng sau + nhưng tháng sau nữa vẫn chơi thì hok bít nghen !

Hạng B2
23/4/14
149
853
93
Đúng là quăng tiền đâu là do quyết định mỗi người. Nhưng dạo này chứng khoán thắng lớn quá. Thấy cũng ham. Có vẻ một chu kì mới đang bắt đầu các bác nhỉ.

• Like
Reactions: thichchoi