Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
ut7887 nói:
theo e thì bác mua cái ipad 3g gắn vào vừa có GPS và giải trí trên màn hình 10 in thì rất tuyệt!!!

cám ơn các bác góp ý, em cũng có cái điện thoại HTC và ipad 2 có GPS luôn rồi, đang cũng tính khỏi gắn mang lên xe,mua cái đế gắn lên xem , chắc vừa tiết kiệm vừa đẹp .

Em chuẩn bị lấy xe các bác cho em hỏi nên lấy bây giờ hay chờ thêm tới cuối tháng 8 này, vì thấy mấy hãng kia giảm giá dữ quá, nghe bên Cruze giảm còn 600 số tự động tin chưa ra nhưng đã có, Civic giảm 85 chai mà em for tè chưa giảm gì nhiều , nếu em nó giảm pát thêm em lấy đó độ đèn, độ đít em nó ,khà khà .

Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
1/9 forte tăng giá rồi kìa bác. Thích thì xúc luôn bác ơ. Tội gì hoãn cái sung sướng lại bác ui :D

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
tuando1223 nói:
1/9 forte tăng giá rồi kìa bác. Thích thì xúc luôn bác ơ. Tội gì hoãn cái sung sướng lại bác ui :D

có bác nào chạy forte 30.000km rồi cảm nhận máy móc hay dàn đồng thế nào các bác .

Hạng D
13/8/07
1.544
3.365
113
ganhluave nói:
tuando1223 nói:

có bác nào chạy forte 30.000km rồi cảm nhận máy móc hay dàn đồng thế nào các bác .
em đi 1.8 năm rồi, ~9K km, cảm nhận "tốt trong tầm tiền"

Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
ganhluave nói:
Các bác tư vấn dùm em cái màn hình DVD,GPS em tính gắn thêm cho Forte ,nếu em không lấy thì được khuyến mãi trừ 10 triệu ,còn lấy thì coi như 10 triệu , mà nếu không gắn màn hình DVD thì có dàn nhạc 6 dĩa theo xe ,còn nếu lấy màn hình DVD,GPS thì họ trừ vào 10 triệu nhưng không đưa cái bộ máy hát theo xe , trong khi theo em thấy thì gắn thêm ở ngoài khỏang 8 triệu cái DVD,GPS, vậy các bác thấy em không nên lấy DVD,GPS mà ra ngoài gắn để được thêm cái dàn nhạc theo xe , gắn ở ngoài hàng có tốt hơn không, nếu có địa chỉ em nhờ các bác tư vấn chổ mua màn hình DVD,GPS tích hợp .
Các ơn các bác .
Bác ơi, tụi em gắn cái DVD zô, xong tụi em sẽ gửi lại bác cái CD 6 đĩa để bác mang về cất, khi cần mang ra gắn zô dùng lại. Tụi em k có giữ lại à nhen.

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
suphudaden nói:
ganhluave nói:
Các bác tư vấn dùm em cái màn hình DVD,GPS em tính gắn thêm cho Forte ,nếu em không lấy thì được khuyến mãi trừ 10 triệu ,còn lấy thì coi như 10 triệu , mà nếu không gắn màn hình DVD thì có dàn nhạc 6 dĩa theo xe ,còn nếu lấy màn hình DVD,GPS thì họ trừ vào 10 triệu nhưng không đưa cái bộ máy hát theo xe , trong khi theo em thấy thì gắn thêm ở ngoài khỏang 8 triệu cái DVD,GPS, vậy các bác thấy em không nên lấy DVD,GPS mà ra ngoài gắn để được thêm cái dàn nhạc theo xe , gắn ở ngoài hàng có tốt hơn không, nếu có địa chỉ em nhờ các bác tư vấn chổ mua màn hình DVD,GPS tích hợp .
Các ơn các bác .
Bác ơi, tụi em gắn cái DVD zô, xong tụi em sẽ gửi lại bác cái CD 6 đĩa để bác mang về cất, khi cần mang ra gắn zô dùng lại. Tụi em k có giữ lại à nhen.
ủa vậy sao, sao em hỏi sale ở NVTrỗi họ nói không có trả lại cái CD 6dĩa ,thay đầu DVD GPS thì họ gắn vào trừ 10 chai khuyến mãi, nếu trả lại vậy thì em đâu có hỏi ở mục này làm gì . thank bác, để em hỏi lại mấy đồng chí ấy coi .

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
truonghd nói:
Ờ ha, đã tặng rồi thì sao lấy lại chi

cái này mình bỏ ra 10 chai để lấy cái màn hình dvd chứ đâu phải hàng tặng , bỏ tiền ra mà không lấy được cái dàn nhạc zin theo xe nên em mới hỏi mấy bác . lấy dàn cũ em bán rẻ lại mấy bác nha, khà khà .