Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
ganhluave nói:
cái này mình bỏ ra 10 chai để lấy cái màn hình dvd chứ đâu phải hàng tặng , khà khà .
K phải, cái này là tặng DVD nhưng nếu k lấy thì tặng bằng tiền mặt 10 triệu chứ bác. Bác nói zậy là oan ức cho ng ta rồi nhóa...

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
suphudaden nói:
ganhluave nói:
cái này mình bỏ ra 10 chai để lấy cái màn hình dvd chứ đâu phải hàng tặng , khà khà .
K phải, cái này là tặng DVD nhưng nếu k lấy thì tặng bằng tiền mặt 10 triệu chứ bác. Bác nói zậy là oan ức cho ng ta rồi nhóa...

em nói rỏ hơn bác xem nhé, em đặt SX AT ghế da, CD theo xe giá 569 , nếu lấy DVD thì giá 579 mà không trả lại cái CD theo xe ,vậy đó .

Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
ganhluave nói:
suphudaden nói:
ganhluave nói:

em nói rỏ hơn bác xem nhé, em đặt SX AT ghế da, CD theo xe giá 569 , nếu lấy DVD thì giá 579 mà không trả lại cái CD theo xe ,vậy đó .
Zậy thì em đính chính lại giúp cho đồng chí nào báo k chính xác cho bác nhé. em SX AT của bác giá 589, đc giảm 10 tr trực tiếp từ nhà máy. Các showroom sẽ khuyến mãi các món lung tung, và đặc biệt thêm cho bác cái DVD. Nếu bác k lấy DVD thì Showroom sẽ giảm cho bác 10 triệu tiền mặt nên giá sẽ còn 569tr. Tại đồng chí kia tư vấn không rõ nên bác hiểu lầm đó. Cho em hỏi đồng chí nào tư vấn cho bác zậy??? Làm bác hiểu lầm thiệt là ngại quá!!!

ganhluave nói:
suphudaden nói:
ganhluave nói:

Em có pm qua hộp thư cho Bác, thông tin không trả lại cái CD cho Bác nếu bác gắn DVD là hoàn toàn sai, em Tư vấn ấy chắc là báo bác không rõ ràng rồi, thay mặt xin lỗi Bác ạh!!!

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
keditimmong nói:
ganhluave nói:
suphudaden nói:
ganhluave nói:

Em có pm qua hộp thư cho Bác, thông tin không trả lại cái CD cho Bác nếu bác gắn DVD là hoàn toàn sai, em Tư vấn ấy chắc là báo bác không rõ ràng rồi, thay mặt xin lỗi Bác ạh!!!

Em có nhận được tin của bác rồi,các ơn bác đã nhiệt tình tư vấn nhé.
Em sẽ cân nhắc .
Chốt lại em sẽ lấy đầu theo xe còn màn hình DVD ,GPS em sẽ làm giá đỡ để gắn con ipad lên ,em thấy bác nào trên này đã độ vậy rồi .

Thank các bác .

Hạng B2
2/2/11
268
33
28
45
michau83 nói:
ganhluave nói:
tuando1223 nói:
1/9 forte tăng giá rồi kìa bác. Thích thì xúc luôn bác ơ. Tội gì hoãn cái sung sướng lại bác ui :D

có bác nào chạy forte 30.000km rồi cảm nhận máy móc hay dàn đồng thế nào các bác .
em đi 1.8 năm rồi, ~9K km, cảm nhận "tốt trong tầm tiền"

@Châu: chời chời, xe em đi kiểu gì mà bây giờ mới có 9k km hà, xe của anh mua sau em mấy tháng trời mà đi 25K rồi, mà anh cũng đi làm sáng đi chiều về như em, là sao chời ?!?!

Hạng D
13/8/07
1.544
3.365
113
baopxa nói:
michau83 nói:
ganhluave nói:
tuando1223 nói:
1/9 forte tăng giá rồi kìa bác. Thích thì xúc luôn bác ơ. Tội gì hoãn cái sung sướng lại bác ui :D

có bác nào chạy forte 30.000km rồi cảm nhận máy móc hay dàn đồng thế nào các bác .

@Châu: chời chời, xe em đi kiểu gì mà bây giờ mới có 9k km hà, xe của anh mua sau em mấy tháng trời mà đi 25K rồi, mà anh cũng đi làm sáng đi chiều về như em, là sao chời ?!?!
một ngày em chạy từ q10 ra tới q1 ~6km, đậu tới chiều, làm cuốc nữa về nhà. 1 tuần 5 ngày thôi, cuối tuần mò từ q10 lên CWC tắm ~2km ah. con em còn nhỏ, 2 đứa nheo nhóc nên ít đi lắm. từ lúc mua xe giờ làm được có vài chuyến phan thiết+vũng tào là hết roài.... bởi thế nó ít vại đó heheheeh

Hạng B2
28/7/11
302
0
18
12
ganhluave nói:
Các bác tư vấn dùm em cái màn hình DVD,GPS em tính gắn thêm cho Forte ,nếu em không lấy thì được khuyến mãi trừ 10 triệu ,còn lấy thì coi như 10 triệu , mà nếu không gắn màn hình DVD thì có dàn nhạc 6 dĩa theo xe ,còn nếu lấy màn hình DVD,GPS thì họ trừ vào 10 triệu nhưng không đưa cái bộ máy hát theo xe , trong khi theo em thấy thì gắn thêm ở ngoài khỏang 8 triệu cái DVD,GPS, vậy các bác thấy em không nên lấy DVD,GPS mà ra ngoài gắn để được thêm cái dàn nhạc theo xe , gắn ở ngoài hàng có tốt hơn không, nếu có địa chỉ em nhờ các bác tư vấn chổ mua màn hình DVD,GPS tích hợp .
Các ơn các bác .
Dạ sau khi thay đầu DVD thì bên em trả lại đầu CDs cho bác chứ giữ làm gì ạ!...

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
baopxa nói:
michau83 nói:
ganhluave nói:
tuando1223 nói:

Bác cho em biết cảm giác lái khi chạy 80km/1 có bị bồng bềnh không bác,máy móc có chỉnh sửa gì sau khi đã chạy 25k cây không, chở 5 người máy có yếu lắm không bác , độc bốc tới giờ so với mới giảm nhiều không . sao em nghe nhiều người nói vỏ lốp xe mỏng nên ồn khi chạy đường xấu ah . xin chỉ giáo , cám ơn bác trước .

Hạng D
13/8/07
1.544
3.365
113
ganhluave nói:
baopxa nói:
michau83 nói:
ganhluave nói:
tuando1223 nói:

Bác cho em biết cảm giác lái khi chạy 80km/1 có bị bồng bềnh không bác,máy móc có chỉnh sửa gì sau khi đã chạy 25k cây không, chở 5 người máy có yếu lắm không bác , độc bốc tới giờ so với mới giảm nhiều không . sao em nghe nhiều người nói vỏ lốp xe mỏng nên ồn khi chạy đường xấu ah . xin chỉ giáo , cám ơn bác trước .
em chưa tới 25K nhưng cũng hóng hớt
bồng bềnh thì có bồng bềnh bác ạ
5 người em thấy cũng ok k yếu lắm
độ bốc em mới 9K nên thấy cũng vậy
vỏ mỏng, xe làm cho cảm giác sport, ồn là chắc rồi (nhưng em thấy phần nhiều do đường mình xấu mới ồn, chứ có những đoạn đường đẹp láng mịn thì êm ru ah)