Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
2/3/14
12.226
128.050
113
Hóa ra THM đúng là Tân Hoàng Minh, và trong vụ đấu này nó còn giá cao hơn cả giá Pan của Jonathan Hạnh Nguyễn bỏ !

Mà thằng THM này thấy có động đậy gì đâu, có thấy kinh doanh mịa gì đâu.

Em cũng đồ là nó rửa.

Hạng B2
12/5/12
115
75
28
Em dự.....THM khóc...để có cứu xét...:3duongbia:
Nếu khóc chỉ có những ông chủ khóc vì...

Tập Lái
7/7/14
22
11
3
Q3
www.facebook.com
giá đó giá mua chính thống thôi mấy bác ơi, còn chung chi nữa làm chi cho mấy cụ nữa chắc k dưới 5% giá mua.
e nghĩ bọn THM này gom hàng để đó chờ tìm đối tác ngoại sang tay lại kiếm lời thôi chứ làm j có tiền mà đầu tư

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Tiền không là lá mít,...người giàu...cũng khóc
http://www.thanhnien.com.vn/kinh-te/chet-do-vi-trung-thau-594090.html

Lần này chết mẹ anh Dũng rồi

Hồi trước thấy anh Dũng trúng cái này mình thấy nó chột dạ thế đoé nào í. Mình nghĩ ảnh kiếm được 83 tỏi đặt cọc đã là giỏi lắm rồi chứ bảo ảnh trong 2 tháng đào ra 1 ngàn 500 tỏi thì chắc phải có thằng nào đứng sau tuồn tiền nhiều lắm. Bây giờ thì khả năng anh ấy mất con mẹ nó tiền cọc là chắc rồi, tiếc của nên viết giấy khiếu nại lung tung đây mà.

Anh Dũng có mà ấy lại được tiền chắc là phải đút có các thầy không ít để các thầy còn thối lại cho ( đoè mẹ 50/50 không biết chừng)
Chứ theo luật thì ảnh mất chứ làm choá gì có chuyện đòi lại được

Khổ thân anh Hạnh, hồi trước ảnh khoe như là 100% ảnh có cái dự án trung tâm, ngày thấy ảnh hụt kèo mình bảo thôi rồi lượm ơi, coi như sắp tới ảnh lại có cơ hội

Mà lần đấu này có anh Trường Hải đông tiền nhẩy vào cạch hàng làm cho giá nó nhẩy thí ớn. Thôi thì 3 anh bắt tay nhau bên ngoài rồi chia chác nhau rồi, coi như tp hụt ăn được quả thơm

Hạng F
8/8/06
6.454
20.862
113
40
Lần này chết mẹ anh Dũng rồi

Hồi trước thấy anh Dũng trúng cái này mình thấy nó chột dạ thế đoé nào í. Mình nghĩ ảnh kiếm được 83 tỏi đặt cọc đã là giỏi lắm rồi chứ bảo ảnh trong 2 tháng đào ra 1 ngàn 500 tỏi thì chắc phải có thằng nào đứng sau tuồn tiền nhiều lắm. Bây giờ thì khả năng anh ấy mất con mẹ nó tiền cọc là chắc rồi, tiếc của nên viết giấy khiếu nại lung tung đây mà.

Anh Dũng có mà ấy lại được tiền chắc là phải đút có các thầy không ít để các thầy còn thối lại cho ( đoè mẹ 50/50 không biết chừng)
Chứ theo luật thì ảnh mất chứ làm choá gì có chuyện đòi lại được

Khổ thân anh Hạnh, hồi trước ảnh khoe như là 100% ảnh có cái dự án trung tâm, ngày thấy ảnh hụt kèo mình bảo thôi rồi lượm ơi, coi như sắp tới ảnh lại có cơ hội

Mà lần đấu này có anh Trường Hải đông tiền nhẩy vào cạch hàng làm cho giá nó nhẩy thí ớn. Thôi thì 3 anh bắt tay nhau bên ngoài rồi chia chác nhau rồi, coi như tp hụt ăn được quả thơm

Vụ này nhớ đến vụ đấu giá hôm thứ 6 vừa rồi cho khu đất Cát Lái. Giá khởi điểm 22 tỏi. Cuối cùng đấu đến 40 tỏi 250 trẹo. :) nhóm em đeo đến 36 tỏi nghỉ chơi. :) có khi nào ảnh đấu xong bỏ của chạy lấy người ko :)

Hạng B2
12/5/12
115
75
28
Có 5 lốc ,bữa thấy các Bác đăng kí, Em thấy giá đó khó trúng.Nhưng trúng với giá đó cũng hết thơm. Nhưng khu này mua thì bên QB cam kết .

Status
Không mở trả lời sau này.