Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Kính gửi BĐH XNL.
Được biết hiện nay Bác Tưởng và gia đình đang gặp ít nhiều khó khăn về kinh tế đồng thời phải chiến đấu với bệnh tật.
Dẫu không là thành viên của XNL nhưng cũng là người anh em. Với tình cảm ít nhiều của mình suốt thời gian qua, Em muốn nhờ Bác HT Toy Zace chuyển đến Bác Tưởng 1,000,000đ giúp em (em sẽ chuyển ngay thông qua Bác Bell ).
Đây là tấm lòng chân tình của em đối với XNL nói chung và Bác Tưởng nói riêng nhằm góp một ít tình cảm để gia đình Bác vượt qua thời điểm khó khăn này.
Mong các Bác đón nhận thịnh tình của em.
Trân trọng.

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Cảm ơn tấm lòng nhân ái của bác Fill
. Có thông tin gì mới em sẽ báo cho bác sớm.
Mr Fil nói:
Kính gửi BĐH XNL.
Được biết hiện nay Bác Tưởng và gia đình đang gặp ít nhiều khó khăn về kinh tế đồng thời phải chiến đấu với bệnh tật.
Dẫu không là thành viên của XNL nhưng cũng là người anh em. Với tình cảm ít nhiều của mình suốt thời gian qua, Em muốn nhờ Bác HT Toy Zace chuyển đến Bác Tưởng 1,000,000đ giúp em (em sẽ chuyển ngay thông qua Bác Bell ).
Đây là tấm lòng chân tình của em đối với XNL nói chung và Bác Tưởng nói riêng nhằm góp một ít tình cảm để gia đình Bác vượt qua thời điểm khó khăn này.
Trân trọng.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Mr Fil nói:
Kính gửi BĐH XNL.
Trân trọng.
cảm động với tấm lòng nhiệt thành của bác, không bao giờ đổi thay.
HT thấy thế nào ạ. em thì ủng hộ lập thớt kêu gọi ủng hộ bác tuonglahay ạ.