Hạng C
23/3/11
588
0
16
41
Mấy bác mấu quá gấu em cũng sợ :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/7/12
167
0
18
39
usa
Vĩnh Nam nói:
Cũng xin giới thiệu với các bác. Nick Mr_Quách vừa gia nhập hội MBFC và là người nhà của bác KVL :D
@Mr_Quách : chuẩn bị rượu để ra mắt điiiii :)
Dạ, e củng muốn được gặp a, bửa nào cho e diện kiến dung nhang của a, rồi e mạo muội mời a và a e MBFC nhậu 1 bữa, hihi

@Toan: a bắt đầu thích e rồi đó, :)

p/s: Cám ơn các bác đã nhiệt tình ủng hộ, e xin cám ơn lòng tốt của máy bác, ráng mạnh tay lên máy bác ơi vì tương lai con e của chúng ta sau này. YEAH "ai không yeah tui yeah". :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
Mr_Quach nói:
Vĩnh Nam nói:
Cũng xin giới thiệu với các bác. Nick Mr_Quách vừa gia nhập hội MBFC và là người nhà của bác KVL :D
Dạ, e củng muốn được gặp a, bửa nào cho e diện kiến dung nhang của a, rồi e mạo muội mời a và a e MBFC nhậu 1 bữa, hihi

p/s: Cám ơn các bác đã nhiệt tình ủng hộ, e xin cám ơn lòng tốt của máy bác, ráng mạnh tay lên máy bác ơi vì tương lai con e của chúng ta sau này. YEAH "ai không yeah tui yeah". :D
cái này pm riêng đi anh... k ngta tưởng em chơi gay với a đó...
, em bị tình nghi hơi bị nhiều đó.... hahaha

Hạng B2
20/7/12
167
0
18
39
usa
hatoan nói:
Mr_Quach nói:
Vĩnh Nam nói:

cái này pm riêng đi anh... k ngta tưởng em chơi gay với a đó...
, em bị tình nghi hơi bị nhiều đó.... hahaha
Không sao đâu e, ai muốn hiểu sao thì hiểu miễn mình có là được rồi, ý lộn miễn sao là mình không có là được rồi , haha