Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
Kate nói:
Anh Trung đi Thuỵ Sỹ ghé qua Ba Lan chuyển tận tay lão Tô mì đi. Vừa trân trọng lại vừa tình cảm.

Time vẫn còn mà các Bác đã chuẫn bị trao vật phẩm rồi............không còn hứng thú đấu giá nữa..........

Hạng B2
18/12/06
185
4
18
Chuẩn bị thì cứ chuẩn bị, ai đấu cao hơn thì lập tức được nhận tặng phẩm ngay. Chiều tối mai mới đi cơ, còn trọn vẹn hôm nay nữa.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
Bác titustnk : em làm vậy để thúc các bác đó, time vẫn còn và door vẫn open. Come on các bác !

Hạng B2
18/12/06
185
4
18
Còn một tiếng nữa là kết sổ, lão Mộc lưu ý, nếu có ai đấu cao hơn thì sáng mai đến lấy mô hình để chuyển. Nếu Tommyle thắng cuộc thì có cho phép tôi đóng gói để chuyển sang trao tận tay cho Tommyle được không ? nếu không thì sáng mai cũng đến lấy về nghe.
@Tommyle: 20/8 tôi sẽ bay sang Warszawa, ngày mai tôi đi Thụy sĩ.

Hạng B2
18/12/06
185
4
18
OK, đã qua thời gian đấu giá. Bác Tommyle đã thắng, được phép của Phong Lưu, tôi sẽ mang mô hình này sang Ba Lan trao tận tay cho bác Tô mỳ. Cám ơn các bác đã nhiệt tình tham gia vì các em học sinh thân thương.

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Trưa tới giờ em mới online được, cám ơn các bác đã nhường. Thật là vui mừng và cảm động là sẽ được bác God_father sang chơi và trao tận tay. Em cũng có nhận được tin nhắn của các bác, chút chút em sẽ nhắn lại. Tiền đấu giá em sẽ làm tròn là 600$ và gởi qua Western union. Bác nào nhận giúp em khoản tiền này thì cho em họ tên và thành phố nhé. Nghe nói đấu giá trúng còn được bộ đồ phi công, em xin tặng lại bạn Kate, phần em nếu bác God_father không ngại mang cồng kềnh thì ghé em
và mang giúp, em xin cám ơn nhiều.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
Vậy là quà cáp ai cung có nhỉ, có lẽ em được nhiều nhất. Cảm ơn chương trình và hẹn các bác trong chương trình lần sau.

Tommyle/Hoài Anh : cảm ơn bác nhiều vì đã biếu em bộ đồ bay, số điện thoại của bác em cập nhật từ hồi SsangYong cơ hehe.

Mộc Ka : bác giữ bộ đồ bay cho em nhé.

Last edited by a moderator: