Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em nghĩ vầy hay hơn.
Anh Cải cho tài khoản, ae trả giá hay ủng hộ cứ chuyển nhiêu chuyển
Nhưng bước giá người trước và sau phải theo đúng thứ tự +1tr, tránh người nào đó ra bước giá đột biến làm ngộp người khác rồi lặn luôn
Theo bước giá +1 thì anh cuối ko lấy thì a gần cuối, khỏi lo

Cảm ơn bác, mục đích chương trình là từ thiện; hy vọng các anh em tham gia sẽ nghiêm túc hơn.

Tập Lái
28/10/10
45
18
8
42
Bác chủ cho xin thêm tí xíu thông tin đi. Xe còn nguyên thủy hay đã sơn lại hay như thế nào ròi.
Thanks Bác.

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Xe mua đấu giá làm từ thiện mà cũng hỏi tình trạng xe! Thiệt là pó tay với những vị này... Còn cái vụ trả giá chơi trên diễn đàn thì chẳng khác nào lấy cái Nick của mình đem bỏ xuống hầm cầu!

Tập Lái
3/4/07
36
22
8
Xe mua đấu giá làm từ thiện mà cũng hỏi tình trạng xe! Thiệt là pó tay với những vị này... Còn cái vụ trả giá chơi trên diễn đàn thì chẳng khác nào lấy cái Nick của mình đem bỏ xuống hầm cầu!

Tôi thấy người ta hỏi tình trạng xe đâu có gì là quá đáng vì ngoài mục đích làm từ thiện thì họ còn có nhu cầu sử dụng thì sao. Nói thật, tôi tham gia đấu giá vì cũng có mục đích sử dụng xe hàng ngày nhưng vì tin mod là người chơi xe nên không hỏi tình trạng xe thôi.

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Tôi thấy người ta hỏi tình trạng xe đâu có gì là quá đáng vì ngoài mục đích làm từ thiện thì họ còn có nhu cầu sử dụng thì sao. Nói thật, tôi tham gia đấu giá vì cũng có mục đích sử dụng xe hàng ngày nhưng vì tin mod là người chơi xe nên không hỏi tình trạng xe thôi.
Ừa thì hỏi là đúng rồi, nhưng sự thật xe đem đấu giá ko lẽ đem xe hư lên sàn! Còn theo mình dự là đến cuối cùng cái giá từ thiện để rước em nó chắc ko nằm dưới con số 50tr.... Mà xin lỗi là cái xe này có còn trong thùng đi nữa chắc cũng ko tới cái giá 50tr!

• Like
Reactions: Lazy guy
Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Ừa thì hỏi là đúng rồi, nhưng sự thật xe đem đấu giá ko lẽ đem xe hư lên sàn! Còn theo mình dự là đến cuối cùng cái giá từ thiện để rước em nó chắc ko nằm dưới con số 50tr.... Mà xin lỗi là cái xe này có còn trong thùng đi nữa chắc cũng ko tới cái giá 50tr!
B tìm kèo có xe thùng - sẽ có người mua 51tr ngay và luôn nhé :3dchongchong:

• Like
Reactions: target_locked
Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
mình có con 89-70cc zin từ A-Z (ngoại trừ bửng lô),
có nên đem vào đây đấu giá từ thiện ko nhỉ. nếu giá được 20t triệu thì mình ủng hộ từ thiện 50% :)
Nên quá đi chứ :3dnonyeu: