Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Người ra đi đã ra đi, nhưng để lại nổi buồn cho người thân ở lại.
Chưa ai xem được Clíp sự việc thì khoan vội phán xét các Bác à.

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
nếu xe 2b bên làn 2b bay qua, xe tải xúc luôn, thì là lỗi gì nhỉ? không làm chủ tốc độ?? (thằng nào ngon vô cứ thắng/tránh nếu 2b té ngay bánh xe - cách đây chục năm có vụ xe đạp té ngay vô bánh xe lu, chết tại chổ);

nếu như xe tải không đền 1 xu (bị giam xe...) thì khi ra tòa, thắng kiện, thì người nhà bên nạn nhân hay csgt giam xe đền bù thiệt hại (do xe bị giam....)?

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
18/3/18
2
2
3
22
Chạy mất dạy, xảy ra tai nạn thì ăn vạ, âu cũng do hành sử luật cùi bắp mà ra! Cần lắm thực thi pháp luật công minh hơn!
Chào bạn. Mình là em của anh bị tai nạn đó. Anh mình chạy xe về rất đàng hoàng. Đã có người chạy xe hơi đằng sau chiếc xe tải đó đến chia buồn với gia đình mình và nói rằng là đã có người ép xe anh mình ra gần con lươn nên anh mình mới đụng vào con lươn và té văng ra. Mình mong bạn cẩn thận với lời nói của bản thân bạn.
Thân!

• Like
Reactions: nta139
Tập Lái
18/3/18
2
2
3
22
Vãi. Vậy mà cũng nghĩ ra được.
Không phải là té văng ra là cũng có thề nghĩ ra được. Đã có người đi sau chiếc xe tải đó đã đến chia buồn với gia đình và kể rằng đã có người ép anh mình ra nên anh mình mới bị lạc tay lái và té văng qua.

• Like
Reactions: nta139