Tập Lái
2/5/17
4
1
3
Em đang tìm hiểu loại dầu BOD mà nghe quảng cáo tốt hơn cả Castrol, Mobil,... Nhưng không biết có tốt thật không và mua ở đâu, em hỏi qua mấy tiệm sửa xe máy nhưng họ nói không có. Bác nào biết thông tin về thương hiệu này cho em xin ít review nha.

Attachments

• Like
Reactions: hoakhoa
Tập Lái
1/12/17
3
2
3
33
Ghê thật! không có tí muội than nào luôn. Nhưng em nghĩ chắc không rẻ tiền đâu :p

• Like
Reactions: luuman123
Tập Lái
2/5/17
4
1
3
Ghê thật! không có tí muội than nào luôn. Nhưng em nghĩ chắc không rẻ tiền đâu :p
Tiền nào của nấy mà bác :)) Em đang săn hàng này, về test thử xe sao, nếu ok có thể làm Đại lý luôn :cool:

Tập Lái
18/12/17
1
1
1
33
Với kinh nghiệm trong ngành dầu hơn chục năm mình chắc chắn dầu này hiện chưa có ở VN nhé!

• Like
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Chắc quàng cáo láo.Đốt không hết muội than hay không là do chất lương xăng chứ liên quan dek gì tới nhớt .Về nhớt thì hiện nay ở Mỹ ngon nhất là Amsoil >Penzoil Ultra> Mobile one
Amsoil signature đắt lắm mà k có hệ thống phân phối riêng.Penzoil thì giờ Walmart,hay Amazon cũng có bán đầy.Còn Mobile one thì đầy đường không nói
Muốn xe máy êm, tiết kiễm xăng thì cứ Penzoil Ultra Platinum mà phang tới nhé

Tập Lái
1/12/17
3
2
3
33
Chắc quàng cáo láo.Đốt không hết muội than hay không là do chất lương xăng chứ liên quan dek gì tới nhớt .Về nhớt thì hiện nay ở Mỹ ngon nhất là Amsoil >Penzoil Ultra> Mobile one
Amsoil signature đắt lắm mà k có hệ thống phân phối riêng.Penzoil thì giờ Walmart,hay Amazon cũng có bán đầy.Còn Mobile one thì đầy đường không nói
Muốn xe máy êm, tiết kiễm xăng thì cứ Penzoil Ultra Platinum mà phang tới nhé
Bác xài dầu thương hiệu kia chưa mà phán người ta quảng cáo láo, em cũng mới tìm hiểu có vẻ là thật đó bác, bác tự tìm hiểu đi :))

Tập Lái
1/12/17
3
2
3
33
Nghe nói nhớt BOD đã có mặt tại khu vực phía Nam rồi nha anh em, có anh em nào muốn test thử và cho cái review thì hay.

• Like