Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Mr. Đàm Cả Tú nói:
phuongcarall nói:
Cô mặc áo bà ba xanh đứng gần mợ gì đó đó có hỏi em là : " tại sao các anh và chị nói chuyện xưng hô bác bác em em. Mấy giờ đồng hồ sau từ khi cô ấy chào bàn để ra về thì em giải thích mệt nghĩ ạ !
- Có dấu hiệu phát sinh mối quan hệ bất thường ( nguyên văn tựa đề bài báo đã được đăng trên báo Pháp luật TP.HCM số ra ngày 02/3/2011).
Khổ thân em làm em đi tìm mua báo PL mà anh nói. Hóa ra chuyện báo đăng là của Cô L chú T mà anh !

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tối nay tiễn bác Mebca tại BÊ RỪNG số 5 Pham Ngũ Lão Gò Vấp (gần nhà tang lễ Bộ QP - gần Bic C) , thời gian từ 18H30 đến 22H00. Bác nào ra được thì mời ra cho vui nhé!

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0
Mấy bữa em ở trong đó chuyển văn phòng mới nên chưa lắp được Internet.
Cảm ơn các bác đến chung vui, có bác từ ngày em rời SG 2 năm rồi mới gặp lại.
@Mợ Tài: Em phục trí nhớ của Mợ đấy, em còn không nhớ cái "tràm chim" nào nữa vì đi nhiều "tràm" rồi he he
@ Bác Đàm: Hôm đó em muốn mượn cái cặp kiếng của bác quá vì mắt em cũng bị cận mà em thì cũng muốn nhìn cái thẻ tên của cô "thôn nữ" đeo trên chỗ cao cao. Bác đọc được còn nhớ tên cô ấy không?

26/7/10
1.793
2
0
mebca nói:
@ Bác Đàm: Hôm đó em muốn mượn cái cặp kiếng của bác quá vì mắt em cũng bị cận mà em thì cũng muốn nhìn cái thẻ tên của cô "thôn nữ" đeo trên chỗ cao cao. Bác đọc được còn nhớ tên cô ấy không?
Hạ cánh an toàn rùi hả Bác , tiếc quá hôm đó em lại mãi lo nhìn vào cái chổ khác nên cũng chẳng nhớ cô thôn nữ ấy tên là gì . Bác hỏi Bác Polts thử xem sao nhé
, hy vọng Bác ấy có thể giúp được . Hoặc nếu Bác cần thì mai em lại ra chổ ấy thêm 1 lần nửa , em thì chỉ muốn giúp giùm Bác thôi đấy nhé .

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
POLTS nói:
Gặp nhiều bác lần đầu có hỏi nhưng về nhà tự nhiên em quên mất tiu nick của các bác, ngồi nặn đầu nghĩ mãi không ra và cứ lẫn lộn bác này qua bác kia... hic.... bác nào bổ xung dùm em
9. Bác Meca và vợ chồng bác Spectra
Lâu quá ko găp 2 bác Mebca và Spectra, 2 bác vẫn khỏe và còn nhớ e chứ :D

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Mai thứ 2 , 14/3/2011. Em đi công tác tại TX Sa Đéc. Có bác nào nhờ việc xin cứ gọi em ạ. Nhân đây em cũng muốn có cơ hội được thăm hỏi và chào các bác ở Sa Đéc.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Gửi các bác xem tạm ít hình ảnh chộp sinh sự bằng cái phone cùi, tháng 7 Hcivic sẽ có máy ảnh "xịn" (Canon A570IS) chụp các bác xem đỡ tức mắt hén!;)

Thành phần tham dự buổi off tiễn bác Mebca về HN, mới đầu là 2, rồi 3 rồi 4 (kể cả Hcivic) sau đó đông dần quanh cái bàn nhỏ xíu. Quán này đông khách và chẳng cho ngồi thoải mái đâu, có lẽ họ không muốn khách ngồi lâu quá, khó xoay vòng?
Đầu Tháng 3 tại HaiLua PVT-GV