Tập Lái
25/7/18
3
2
3
27
đầu tư bds quận 9 đi a.. hiện tại q9 đang đứng nên giá tốt..mua lúc này bán ra lúc q9 sốt trở lại rất ok...mà nói tới q9 phải nhắc tới Khang Điền!!!!!!!!

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
đầu tư bds quận 9 đi a.. hiện tại q9 đang đứng nên giá tốt..mua lúc này bán ra lúc q9 sốt trở lại rất ok...mà nói tới q9 phải nhắc tới Khang Điền!!!!!!!!
Tui chỉ biết khang điền thằng này vía nó nặng lắm. Hầu như ai mua đầu tư gì của nó cũng chả kiếm ăn được bao nhiẻu so với thiên hạ hết.
Há há há.....

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Tui chỉ biết khang điền thằng này vía nó nặng lắm. Hầu như ai mua đầu tư gì của nó cũng chả kiếm ăn được bao nhiẻu so với thiên hạ hết.
Há há há.....
Thời điểm giờ,... mua đất trồng rau là ngon anh Phèo

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng B2
10/5/18
210
146
43
30
canhovinhomesbeverly.info
Tùy định hướng đầu tư với điều kiện hoàn cảnh từng hộ gia đình nữa chứ.
Hộ nhà em là dạng hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, nên em nhắm làm căn Vinh Titi nếu mà thu xếp được tí vốn, đóng nửa bán lại kiếm đồng lời. Dài hạn chắc em làm căn codotel, tính ra cũng hay các bác ạ, em chưa có gia đình, sau này có căn codotel hàng tháng nó đổ thu nhập về đều đều, đỡ nặng gánh cơm ăn áo mặc hàng ngày cho vợ con đâm ra đầu óc lại thảnh thơi làm việc lớn.

8/8/16
1.733
2.889
113
  • Like
Reactions: Tao Xanh
Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Ra Bến Xe Miền Đông ( mới) bắt xe đi Hồng Kông đi mấy bác..kkk
Đùa chứ em thấy khu Hoàng Hữu Nam sau 2 năm nữa vẫn còn nhiều tiềm năng tăng giá, có thể còn kiếm ăn dc ở đó

• Like
Reactions: Chucky Trần
Hạng D
26/8/05
3.936
22.942
133
Tùy định hướng đầu tư với điều kiện hoàn cảnh từng hộ gia đình nữa chứ.
Hộ nhà em là dạng hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, nên em nhắm làm căn Vinh Titi nếu mà thu xếp được tí vốn, đóng nửa bán lại kiếm đồng lời. Dài hạn chắc em làm căn codotel, tính ra cũng hay các bác ạ, em chưa có gia đình, sau này có căn codotel hàng tháng nó đổ thu nhập về đều đều, đỡ nặng gánh cơm ăn áo mặc hàng ngày cho vợ con đâm ra đầu óc lại thảnh thơi làm việc lớn.

Sao bác quan điểm lạ nhỉ! Đi ngược dòng chảy!

Tất cả bạn bè em quen làm đầu tư, đều nhấn mạnh, nếu đầu tư (không oánh bạc, vì oánh bạc nên mua bitcoin), thì chơi chứng khoán và đất nền. Tuyệt đối không dính vào căn hộ và condotel thời điểm này, vì pháp lý lằng nhằng (condotel) và lợi nhuận không đáng, tự ăn thịt mình (căn hộ). Compound cũng không, vì lợi nhuận không lớn, vốn chôn nhiều.

Căn hộ có lẽ thu hút là vì trả tiền góp. Nhưng ưu điểm này che khuất khuyết điểm lớn, đó là đa phần đều từ không lời tới lỗ (lỗ là lỗ so với suất sinh lợi tự nhiên của đồng tiền, vì cho thuê thấp hơn lãi suất bét nhất là lãi tiết kiệm, giá căn hộ cũ lại gần như đi ngang thậm chí xuống).

Không phải em chê, mà sự thực ai làm đầu tư đều có chung nhận định này. Chỉ đầu tư cái gì lên giá. Đất không sinh ra, nhất là gần trung tâm, giá lên theo thời gian (có thể lên xuống xung nhịp, nhưng lâu dài vẫn lên) chứ xác nhà, nội thất... đều là tiêu sản, giảm theo thời gian.

Căn hộ chỉ nên mua nếu có giá hay vị trí đặc biệt, khả năng cho thuê tốt và có dư địa lên giá.

Bác cho em góc nhìn khác và lạ quá! Đáng suy ngẫm!

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Các bác click vào link dưới nhé!
giới thiệu tổng quan về dự án trong SÂN GOLF LONG THÀNH - TP. BIÊN HÒA
- Chủ Đầu Tư: GOLF Long Thành
- Phát triển dự án: Hưng Thịnh Land
- Phân phối: Property X - đơn vị thành viên của Hưng Thịnh Land - Phân Phối độc quyền

Giới thiệu BIÊN HÒA NEW CITY

https://www.youtube.com/watch?v=vNgIJ2BqRoQ&feature=youtu.be

Hiện dự án trong giai đoạn giữ chỗ chưa công bố giá và chính sách.
Giá PR: 10tr/m2