Tập Lái
8/3/18
14
13
3
57
Bác Mexi ở sàn nào đấy ạ, hay làm tự do bác? Sáng nay e vừa đi dự hội thảo chào bán Millen của TM nè, mà sao e thấy ko đc chuyên nghiệp lắm?!
Millennium vẫn còn tổ chức hội thảo bán hàng hả? Mình tưởng chủ đầu tư đã bán hết vì sắp giao nhà rồi, giờ chỉ còn sang nhượng lại thôi chứ.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
em sàn cdt Phát Đạt, đợt này giao giỏ hàng còn lại cho TM đó bác

Bác Mexi ở sàn nào đấy ạ, hay làm tự do bác? Sáng nay e vừa đi dự hội thảo chào bán Millen của TM nè, mà sao e thấy ko đc chuyên nghiệp lắm?!
còn 30% OFT với vài chục căn hộ đó bác , cuối tháng này bắt đầu giao nhà
Millennium vẫn còn tổ chức hội thảo bán hàng hả? Mình tưởng chủ đầu tư đã bán hết vì sắp giao nhà rồi, giờ chỉ còn sang nhượng lại thôi chứ.

Hạng B2
5/2/13
126
49
28
em sàn cdt Phát Đạt, đợt này giao giỏ hàng còn lại cho TM đó bác

còn 30% OFT với vài chục căn hộ đó bác , cuối tháng này bắt đầu giao nhà
Có 1 cái e thấy hơi kì là trên brochure mô tả dự án của TM nó ko giới thiệu CĐT mà chỉ show đơn vị phân phối, giám sát , nhà thầu, quản lý. Vì sao nó ko quảng cáo Phát Đạt, cũng là 1 cđt good mà?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.866
133
Bác có định hướng qua đầu tư căn hộ khách sạn nghĩ dưỡng ở đường trần phú nha trang ko bác , cam kết lợi nhuận 10%/10 năm , sau 5 năm khách hàng muốn thoái vốn cđt cam kết mua lại trên giá trị HD + 10% lợi nhuận á bác . Em thấy đầu tư dòng này để cho thuê cũng ok . 1 năm có 15 ngày nghĩ dưỡng trên hệ thống AB group

Làm cái này lời lắm. E nghe đứa bạn ôm 1 căn Bavico ngoài đó bảo vậy!
...
Mà quên hỏi nó, là mình lời hay CĐT lời :)

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Có 1 cái e thấy hơi kì là trên brochure mô tả dự án của TM nó ko giới thiệu CĐT mà chỉ show đơn vị phân phối, giám sát , nhà thầu, quản lý. Vì sao nó ko quảng cáo Phát Đạt, cũng là 1 cđt good mà?
đất của PĐ (ôm phần oft) , TĐI phát triển (ôm phần căn hộ), có thể trước đây 1 thời dài TĐI bán căn hộ trước nên nên đa số KH mặc định dự án này cdt là TĐI nên đưa PĐ vào nữa thì hơi rối. KH mua sẽ giải thích sau