Hạng B1
26/12/14
54
71
18
em không rành, đất nông nghiệp hay thổ cư, đã có sổ chưa bác, hạ tầng đã làm chưa?

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
đất thổ cư. nghe nói có hạ tầng rồi.
giá 1tr6 mua được không mấy bác.

Tập Lái
21/3/17
0
1
2
34
Chào các bác trong diễn đàn!
Em mới gia nhập diễn đàn qua giới thiệu của mấy sư huynh.
Tình hình em up chủ đề này là do vợ chồng em có ít vốn lao động tích cóp được khoảng tầm 300tr và đang tìm hiểu để đầu tư sinh lời với số tiền này. Ngắm ngía hoài chỉ thấy bất động sản là yên tâm vì vợ chồng em đi làm công ty.
Qua tìm hiểu thì em thấy đất ở một số nơi phù hợp với túi tiền nhưng thông tin về sự phát triển thì không rõ lắm, rất mong các bác tư vấn giúp vợ chồng em:
1. Khu vực Long Thành (gần sân bay chuẩn bị xây)
2. Khu vực Trảng Bom (khu công nghiệp Giang Điền)
Cám ơn các bác rất nhiều!
bác xem qua dự án Phú Sinh phía Long An chưa, bên đó đang xây khu du lịch sinh thái, cơ sở hạ tầng đã lên rồi có cái hồ khách du lịch nhiều lắm. cần thêm thông tin thì ib em gửi thông tin cho

Hạng B2
28/5/14
169
177
53
Đất Nhơn Trạch tại xã Phú Hữu 300tr/1000m2 sát quận 2 cách Chợ Bến Thành 15km, Phú Mỹ Hưng 8km, phong cảnh hữu tình, thiên nhiên xanh mát, em đã đầu tư và sinh sống ở đây! Bác cần gì ới em, ko chín một năm 567 bốn bốn 8.
inbox giùm thông tin nhé bác

Hạng B2
26/9/12
246
60
28
40
Tân Bình
www.nhadatdongnambo.com
Bác chủ quan tâm đất Long An ko? :3duongbia:
Đất đối diện cổng chào Bến Lức, Dt 4x22, 5x22, 5x25. Đã có sổ riêng từng nền rồi. Hạ tầng hoàn chỉnh. Dân cư hiện hữu. Giá 490-700 triệu/nền :3dquaytay:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
18/10/12
69
293
53
45
TPHCM
www.vietlifetravel.com.vn
Đất Nhơn Trạch tại xã Phú Hữu 300tr/1000m2 sát quận 2 cách Chợ Bến Thành 15km, Phú Mỹ Hưng 8km, phong cảnh hữu tình, thiên nhiên xanh mát, em đã đầu tư và sinh sống ở đây! Bác cần gì ới em, ko chín một năm 567 bốn bốn 8.
Inbox dùm em nha bác, hôm nào xuống bác chơi được ko? Tks

Tập Lái
27/3/17
0
3
2
bác xem qua dự án Phú Sinh phía Long An chưa, bên đó đang xây khu du lịch sinh thái, cơ sở hạ tầng đã lên rồi có cái hồ khách du lịch nhiều lắm. cần thêm thông tin thì ib em gửi thông tin cho
Khả năng sinh lời là bao nhiêu %/quý hả bác?

Tập Lái
27/3/17
0
3
2
Bác chủ quan tâm đất Long An ko? :3duongbia:
Đất đối diện cổng chào Bến Lức, Dt 4x22, 5x22, 5x25. Đã có sổ riêng từng nền rồi. Hạ tầng hoàn chỉnh. Dân cư hiện hữu. Giá 490-700 triệu/nền :3dquaytay:
Cám ơn bác, chứ thật ra em không mặn mà đất long an lắm vì cơ bản em vẫn thích cái mác HCM city với Đồng Nai province. Hihi. Bác có thông tin gì khu bình chánh, nhà bè thì tư vấn cho em nhé!

Tập Lái
21/3/17
0
1
2
34
Cám ơn bác, chứ thật ra em không mặn mà đất long an lắm vì cơ bản em vẫn thích cái mác HCM city với Đồng Nai province. Hihi. Bác có thông tin gì khu bình chánh, nhà bè thì tư vấn cho em nhé!
Bình Chánh, Nhà Bè, Hóc Môn nghe đâu lên quận nên đất lên dữ lắm. Long An thì nghe nói sẽ sát nhập 1 phần của Long An vào HCMC nhưng mà chắc còn lâu lắm. Dự án em nói bác nằm sát ngay Hóc Môn, Củ Chi, dự án khu du lịch sinh thái phía Tây Bắc chưa có nhìu nên nhìu người mua đó dầu tư, xây nghỉ dưỡng, kinh doanh, cơ sở hạ tầng lên dân cư về đó ở với kinh doanh rồi. Nó nằm gần đường vành đai 4 với gần 4 cái KCN lớn của Long An, lại sát thành phố khả năng lời cao. Giá hiện tại còn mềm nên nếu bác muốn đầu tư thì cứ bỏ chút thời gian đi xem thử.