Tư Vấn Đầu Tư Đầu tư đất

Hạng B2
5/4/11
393
4.102
93
Bác toàn nhìn lên.thế bác có nhìn xuống ko ạ ?
Nói như bác , cách đây 12 13 năm tui mua pc để đào bitcoin,ko mua đất đai mà đầu tư 1 xưởng đào bitcoin.chắc giờ làm phịch thủ vòng quanh trái đất rồi.
Có lời là dc rồi.chứ tính chữ nếu vào nữa thì biết chừng nào mới đủ
Vậy tui mới chia sẻ để ae rút kn có thêm nhiều lựa chọn tính toán cho đầu tư của bản thân. Với TH đầu tư như của tui là chưa tốt, vì bản thân tui lúc đó đã đứng trứơc lựa chọn mua nhà mặt tiền để cho thuê nhưng tui nghe bơm thổi nên vào đất thay vì mua nhà MT. Tuỳ thời điểm không phải lúc nào cũng giống nhau, nhưng ae nghe kinh nghiệm của người khác thì cũng sẽ tránh được nhiều sai lầm.

Hạng C
11/3/16
907
1.253
93
32
Vậy tui mới chia sẻ để ae rút kn có thêm nhiều lựa chọn tính toán cho đầu tư của bản thân. Với TH đầu tư như của tui là chưa tốt, vì bản thân tui lúc đó đã đứng trứơc lựa chọn mua nhà mặt tiền để cho thuê nhưng tui nghe bơm thổi nên vào đất thay vì mua nhà MT. Tuỳ thời điểm không phải lúc nào cũng giống nhau, nhưng ae nghe kinh nghiệm của người khác thì cũng sẽ tránh được nhiều sai lầm.
kinh nghiệm của bác là kinh nghiệm cá nhân thôi
ng khác mua đất lời vẫn nhiều lắm.bác vẫn lời chán ạ.chứ như chú chồng của dì tôi,mua dc đất mặt tiền của con nợ đánh bạc,giá 3.5 tỷ,bán lại ngay sau đó dc 7 tỷ,mừng quá ,cầm về gửi ngân hàng.bỏ qua giai đoạn bds tăng giá từ 2016 đến 2019.đến giờ vẫn ngẩn ngơ
bác ít ra vẫn lời 4-5 lần.tuy là vào tiền thời điểm ko thích hợp nhưng vẫn hơn gửi lãi suất rồi ạ
hoặc có ng chơi căn hộ thì ko lời như bác đâu ạ
có ng thì mua dính đất quy hoạch mất hết

Hạng B2
18/11/18
107
3.198
93
33
kinh nghiệm của bác là kinh nghiệm cá nhân thôi
ng khác mua đất lời vẫn nhiều lắm.bác vẫn lời chán ạ.chứ như chú chồng của dì tôi,mua dc đất mặt tiền của con nợ đánh bạc,giá 3.5 tỷ,bán lại ngay sau đó dc 7 tỷ,mừng quá ,cầm về gửi ngân hàng.bỏ qua giai đoạn bds tăng giá từ 2016 đến 2019.đến giờ vẫn ngẩn ngơ
bác ít ra vẫn lời 4-5 lần.tuy là vào tiền thời điểm ko thích hợp nhưng vẫn hơn gửi lãi suất rồi ạ
hoặc có ng chơi căn hộ thì ko lời như bác đâu ạ
có ng thì mua dính đất quy hoạch mất hết
Mua bộ mua lụi ko nhìn ko check hay sao mà mất hết vậy anh ơi ?
Cái này em hỏi thiệt.

Tập Lái
18/12/21
5
3
3
24
Em lỡ sóng BDS rồi nhưng mà vẫn m.á.u đầu tư quá, giờ quanh Sài Gòn thì nên đầu tư ở đâu vậy các bác. cảm ơn các bác nhiều.

• Like
Reactions: khánh hoà