Hạng B2
19/11/17
499
27.157
93
Tôi có đứa em họ làm tư vấn cho một sàn chứng ở q1. Nó bảo anh mở tk đi, ném tiền vào đó rồi đưa account em trade cho, đu theo cá mập ở sàn em. Mấy ông đó vô mỗi lệnh vài tỉ/lần không. Mình thì thì sợ mấy món này rồi, ngan già thì nghe ham quá cứ ép mình vô. Moạ lục tủ ra còn 140 củ ra mở tk bảo nó trade thử xem sao. Công nhận nó đu hay thiệt. Đu hơn 1 năm tk giờ còn 80(hồi giữa năm còn có 6 chục)
Tại tài khoản anh ít quá nó ko thèm chiếu cố.
Anh cứ quăng 1 vài tỷ vô đó sẽ khác ngay. :D

Hạng B2
13/8/11
362
989
93
Tôi có đứa em họ làm tư vấn cho một sàn chứng ở q1. Nó bảo anh mở tk đi, ném tiền vào đó rồi đưa account em trade cho, đu theo cá mập ở sàn em. Mấy ông đó vô mỗi lệnh vài tỉ/lần không. Mình thì thì sợ mấy món này rồi, ngan già thì nghe ham quá cứ ép mình vô. Moạ lục tủ ra còn 140 củ ra mở tk bảo nó trade thử xem sao. Công nhận nó đu hay thiệt. Đu hơn 1 năm tk giờ còn 80(hồi giữa năm còn có 6 chục)
gặp đứa em quay phí tài khoản của người thân để đủ KPI roài :D

• Like
Reactions: GiangHoangLinh
Hạng D
21/9/10
1.933
10.982
113
hôm nào em vả quá thì em múc luôn tk của anh

Hạng D
30/7/13
1.454
17.174
113
Phú Quốc

Lớp em 150 mạng chuyên ngành chứng (ra trường 2011) mà kêu làm giàu từ chứng (trên góc độ trader) chưa thấy đứa nào, trade kiếm tiền đủ sống thì nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
14/5/14
82
3.310
83
Kiên trì thật

Mình mà không có lãi thì mình đã bỏ chạy rồi
Món này khi nào còn quay lại sòng thì còn khả năng thua anh ạ . Ngồi ngày ngồi đêm vẽ lăng nhăng lít nhít hô lên hô xuống thì e ra sòng ck đánh đỡ bị mấy cái tiểu xảo như mất điện , hay đường truyền đứt này kia .

Hạng C
10/5/11
669
5.880
103
Kỷ luật hả......... :D quan trọng là bác kỷ luật được bao lâu. :D
đúng vại anh, nghề này cực stressed, ko phải dễ ăn Đa số các Thánh phân tích 1 thời gian rồi đi mở lớp dạy kiếm sống thôi. Anh Phan Dũng Khánh cmj đó là 1 ví dụ.
mình có đứa bạn ngày xưa làm ở 1 cty CK, biết tk của sếp nên cứ đánh theo sếp kiếm ăn. Sếp biết được, sau đó đánh bậy bạ cho bọn nó ăn chuối hết

Hạng D
30/7/13
1.454
17.174
113
Phú Quốc
Món này khi nào còn quay lại sòng thì còn khả năng thua anh ạ . Ngồi ngày ngồi đêm vẽ lăng nhăng lít nhít hô lên hô xuống thì e ra sòng ck đánh đỡ bị mấy cái tiểu xảo như mất điện , hay đường truyền đứt này kia .
Chuẩn

• Like
Reactions: hiendang123
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.640
113
www.phindeli.com
đúng vại anh, nghề này cực stressed, ko phải dễ ăn Đa số các Thánh phân tích 1 thời gian rồi đi mở lớp dạy kiếm sống thôi. Anh Phan Dũng Khánh cmj đó là 1 ví dụ.

mình có đứa bạn ngày xưa làm ở 1 cty CK, biết tk của sếp nên cứ đánh theo sếp kiếm ăn. Sếp biết được, sau đó đánh bậy bạ cho bọn nó ăn chuối hết
Sếp đánh thật cũng thua ấy chứ, đâu dám đánh bậy bạ :)