Hạng B2
19/10/13
426
4.554
93
Ứ tin lắm vì như thế thì sếp cũng tự cắt dái à? :D
Chắc sếp nó đánh max có chục chai/lệnh thôi thay vì chục tỏi/lệnh như thường lệ bọn nvien hay đu bám :D

2/1/17
137
518
93
25
Đến ngân hàng còn đánh theo tin tức, chụp giật thế này thì chết rồi. Từ tổ chức, đại gia cho tới nhỏ lẻ, đều sml vì cố gắng đoán cho được cái gì đó sẽ tăng hoặc sẽ giảm.

Mình chơi forex vài năm, theo mình học và trải nghiệm, là không có gì đảm bảo quyết định của mình (đánh lên hay đánh xuống) là đúng, mà quan trọng là nếu thắng thì theo tới đâu, nếu thua là cắt lỗ ở đâu.

“It's not whether you're right or wrong, but how much money you make when you're right and how much you lose when you're wrong.” ― George Soros
Nói chơi forex giàu nhanh chắc chắn xạo lìn. Giàu nhanh và mất nhanh là đặc tính của cờ bạc. Forex với mình cần độ ổn định, như một nghề, một business nghiêm túc. Anh lập 1 doanh nghiệp 5 năm chưa lãi, hay mua lô đất 10 năm mới lời cũng là bình thường mà ..
Bắt buộc phải mua bán ngay hả bác? Mua xong để đó vài năm sau bán như ck hoặc bds đc ko?

• Like
Reactions: GiangHoangLinh
Tập Lái
13/11/20
2
4
1
25
www.facebook.com
Nghe đồn Đầu tư 300tr 1 tháng lời 36tr hả mí anh ?
Sáng nay cafe nghe chém gió rồi cãi nhau um xùm...
Cái này giống mua bitco hok mí anh ?
Forex thì mình kiếm lợi nhuận qua tỉ giá các cặp tiền tệ, còn Bitcoin là tiền ảo chưa biết có sự xác nhận của các ngân hàng quốc tế hay không nên rũi ro nó sập có thể xảy ra bất cứ lúc nào. Vốn 1000-2000$ thì mình có thể kiếm lợi nhuận 20-30% rồi.

Tập Lái
13/11/20
2
4
1
25
www.facebook.com
Forex thì mình kiếm lợi nhuận qua tỉ giá các cặp tiền tệ, còn Bitcoin là tiền ảo chưa biết có sự xác nhận của các ngân hàng quốc tế hay không nên rũi ro nó sập có thể xảy ra bất cứ lúc nào. Vốn 1000-2000$ thì mình có thể kiếm lợi nhuận 20-30% rồi.
Em cũng nghiên cứu cái này hơi lâu rồi chia sẽ theo quan điểm cá nhân của em thôi