Tư Vấn Đầu Tư Đầu tư gì 5 tỉ

Hạng B2
18/12/14
233
162
43
Các dự án nhà 1/500 bị ép xây mạnh. Mua xong khách bị ép xây luôn, tránh vòng lặp mua bđs đầu cơ.
Mình đang trả giá mạnh nhưng có vẻ vẫn chưa ai nhả. Với giá đất hiện tại thì chỉ dành cho mấy anh lướt sóng lướt ván nên mình k vào

Hạng B2
18/12/14
233
162
43
Không biết Anh có 5 tỷ từ nguồn nào. Nếu Anh có 5 tỷ ngang hông, thì theo Em việc đầu tiên là Anh đăng ký tham gia các khóa học về đầu tư, sau đó mới tính tiếp.
Mình kinh doanh nhỏ lẻ thông thường và tích luỹ thôi.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng D
14/8/17
1.056
1.467
113
42
Mình đang trả giá mạnh nhưng có vẻ vẫn chưa ai nhả. Với giá đất hiện tại thì chỉ dành cho mấy anh lướt sóng lướt ván nên mình k vào
Bác trả giá mạnh nhưng ko đc vì bác đưa giá ko hợp lý với người bán vào thời điểm đó. Người bán họ cơ cấu vốn, chuyển trangj thái đầu tư mua để lướt sóng thành mua để tích lũy như bác thôi. Thậm chí họ sắp xếp vốn để xây nhà vì CĐT ép họ phải xây, nếu trễ tăng giá xây dựng.

• Like
Reactions: vucong231987
Hạng B2
18/12/14
233
162
43
Bác trả giá mạnh nhưng ko đc vì bác đưa giá ko hợp lý với người bán vào thời điểm đó. Người bán họ cơ cấu vốn, chuyển trangj thái đầu tư mua để lướt sóng thành mua để tích lũy như bác thôi. Thậm chí họ sắp xếp vốn để xây nhà vì CĐT ép họ phải xây, nếu trễ tăng giá xây dựng.
Nhiều chủ đầu tư cũng khá mạnh

• Like
Reactions: xèo_phì
SHC confirmed
Hạng B1
25/10/22
82
466
53
Mình kinh doanh nhỏ lẻ thông thường và tích luỹ thôi.
Nếu Anh kinh doanh nhỏ lẻ mà kiếm được 5 tỷ thì chúc mừng Anh!
Anh chưa biết đầu tư vào đâu thì cứ đầu tư nâng cấp bản thân Anh trước!

• Like
Reactions: dcdk