Tập Lái
31/10/19
17
1
3
29
Đây là tâm tư của rất nhiều nhà đầu tư nhỏ lẻ giai đoạn hiện nay khi thị chường đã thiết lập mức giá khủng bố. Theo các anh chị em OS: Cầm 1 tỏi ( ko vay nhen) thì nhà đầu tư làm đc cái chi trong tình hình hiện nay để an cmn toàn và lợi nhuận MAX????
Mua căn hộ bán lại bác ơi

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Lovera Vista sắp mở bán, NH hỗ trợ ân hạn nợ gốc 18 tháng, lãi suất 0%.

Tập Lái
11/1/19
1
0
1
34
Hiện nay đang rầm rộ dự án đất nền hoa viên năm sao đầu tiên ở VN, dự án SAla Garden ở Long Thành, ĐỒng Nai . NGhe bảo đang bán đầu tư mà tiến độ 80% rồi mà giá rất tốt. Vài trăm triệu đã đầu tư được rồi chứ tỷ thì thoải mái. Mà đầu tư vô đất hoa vien thì khỏi lo lỗ. mình cũng đang tìm hiểu về nó đc quất it it
https://www.facebook.com/hoaviennamsaosalagarden/

Hạng C
21/11/15
525
5.092
93
39
Quận 2 hcm
nhà e làm đây đâu ai dám chửi hihi nó kêu phường xuống thôi à mà ông già giả mù giả điếc uống chén chè với phường thôi r hạn chế tý r đâu lại vào đâu. À ông già e hơi cứng tý.
Thật bất hạnh cho những người hàng xóm của bác.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Hiện nay đang rầm rộ dự án đất nền hoa viên năm sao đầu tiên ở VN, dự án SAla Garden ở Long Thành, ĐỒng Nai . NGhe bảo đang bán đầu tư mà tiến độ 80% rồi mà giá rất tốt. Vài trăm triệu đã đầu tư được rồi chứ tỷ thì thoải mái. Mà đầu tư vô đất hoa vien thì khỏi lo lỗ. mình cũng đang tìm hiểu về nó đc quất it it
Lổ thì chắc chắn là không rồi, vì nhỡ có ế thì để đó sau lày xài...
Trước sau giề cũng trở dzìa với bụi đất mà thôi,,,

Hạng B1
7/6/17
60
32
18
tài chính chưa bao giờ là yếu tố quan trọng trong đầu tư ? hiểu thị trường, mục tiêu và kỳ vọng trong đầu tư, sau đó mới đến nguồn lực ?

Hạng B1
12/4/12
81
33
18
38
Cty tôi làm căn hộ cho thuê, với 1ty có thể thu về hàng tháng 5%!nhưng các bác có thể khó tin, mô hình đang hot là thuê nhà nguyên căn làm chdv, tỉ suất thu lời đáng mơ ước! Bác nào đã làm mới biết thông tin là thật!

• Like
Reactions: Kent@
Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Đây là tâm tư của rất nhiều nhà đầu tư nhỏ lẻ giai đoạn hiện nay khi thị chường đã thiết lập mức giá khủng bố. Theo các anh chị em OS: Cầm 1 tỏi ( ko vay nhen) thì nhà đầu tư làm đc cái chi trong tình hình hiện nay để an cmn toàn và lợi nhuận MAX????
1 tỏi, có thể đến thành phố công nghiệp Long Khánh,
chốt 1 lô đất trong kdc điện đường trường trạm hiện hữu,
trong kdc thì làm bàn bản khang trang, hệ thống điện nước đi âm dưới lòng đất, hạ tầng hoàn thiện.
cách KCN long khánh(214 ha) chỉ chưa đến 2km nhé anh.
đất trung tâm - lại gần SG, dễ quản lý đầu tư.
Đầu tư gì với 1 tỏi......... trong tìn hình hiện nay

8/8/16
1.734
2.891
113
Lên nhiều nhưng m phải giao chủ bán.
Nó thu 75 % LÃI làm gì dc nó.Có sổ đâu mà đòi

Cty lấy ít lãi nhưng lính họ ngâm , ép m basn giá họ
Mới rút kn từ vụ ko giao sổ hay bắt để họ xây hay phí cao bên q9

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
1 tỏi làm được nhiều mà bác.Hiện em đang phân phối đất nền ven biển giá chỉ từ 450 triệu/nền 1 tỏi bác mua được hai lô,gần biển - rừng nguyên sinh - suối nước nóng - làng chài - resort & khu du lịch.Đối với em 1 tỏi đầu tư được nhiều lắm. ;) :) :p
chỗ bác nói rẻ thiệt... nhưng phải ôm 5 năm may ra mới đẩy đi đc ah

8/8/16
1.734
2.891
113
1 tỷ thì về tỉnh với em. Vốn ít, lời tàm tạm. 1 nền em mua 110 tr cuối 2015, giờ 550 tr. 1 nền em mua 230 tr cách đây 2 tháng, giờ có người trả 350 tr rồi. Em ít vốn nên đánh bắt xa bờ.
Giờ lô 1 600 ? Lô 2 nhiêu e ?
Em mới quất 2 nền thị trấn trảng bom ngon lành hơn 1 tỷ xíu. Cách sân bay long thành 15-20p. Đất đô thị. Pháp lý bao chuẩn. Bác nào cùng đầu tư tạo sóng pm em nhé.
Giá giờ b ?