Tập Lái
6/12/18
29
7
8
27
đánh bắt xa bờ phải lệ thuộc sales nhiều lắm, nhiều khi họ bán xong họ cuốn gói hết thì đến lúc cần ra hàng thì ai giúp mình hả các bác, em cũng quan tâm mấy cái tỉnh lẻ mà băn khoăn cái khả năng ra hàng, tâm tư lắm
Nếu thích ib e, bên e ra hàng tốt

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Bến xe miền tây bình chánh thì sao các bác, chiều sales mới gọi báo có mấy trăm củ he he
em tìm hiểu rồi
mấy trăm củ cách bến xe 5km là ít đó anh

• Like
Reactions: thuto1
Hạng B2
20/5/15
220
93
28
đánh bắt xa bờ phải lệ thuộc sales nhiều lắm, nhiều khi họ bán xong họ cuốn gói hết thì đến lúc cần ra hàng thì ai giúp mình hả các bác, em cũng quan tâm mấy cái tỉnh lẻ mà băn khoăn cái khả năng ra hàng, tâm tư lắm

Em cũng lo lắng như bác. Mới quất 1 miếng nhỏ xíu ở Bà Rịa 240tr. Giờ đang lo ko tụi nó trốn mất ko biết sao ra hàng. Chắc cấm dùi trồng cỏ nuôi bò quá.

Tập Lái
10/11/18
30
3
8
Đây là tâm tư của rất nhiều nhà đầu tư nhỏ lẻ giai đoạn hiện nay khi thị chường đã thiết lập mức giá khủng bố. Theo các anh chị em OS: Cầm 1 tỏi ( ko vay nhen) thì nhà đầu tư làm đc cái chi trong tình hình hiện nay để an cmn toàn và lợi nhuận MAX????
Đầu tư đất Củ Chi đi các bác, đất dự án ở xã Nhuận Đức giá 820tr/ 1 nền thôi. Có tận 2 dự án gần nhau, 1 dự án pháp lý đầy đủ, đang hoàn thiện hạ tầng 1/500; 1 dự án chưa có pháp lý, mới có sổ đỏ nhiều nền mà có kí cam kết từ cty lợi nhuận 20%/ năm