Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/5/13
368
709
93
Phòng trọ bình dân thì thường có chung 1 kiểu xây do diện tích ngang hẹp , kiểu dãy phòng trọ 1 bên và lối đi 1 bên. Bây giờ mà ai đầu tư phòng trọ thì dể ôm đầu máu lắm.
bvy nói:
vậy thì căng quá nhỉ. Nhưng phòng sạch đẹp lối đi riêng ko bác?

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
@bvy: không biết còm vào đâu để hỏi bác, thôi thì mượn tạm chỗ thớt này vậy. Hồi lâu lâu thấy bác có ý tưởng xây căn hộ bán trả góp, giá đàm phán đâu chừng 85-100 ngàn/ngày/căn. Cái đó có triển khai không bác? Đến đâu rồi ạ?

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
con cóc con nói:
@bvy: không biết còm vào đâu để hỏi bác, thôi thì mượn tạm chỗ thớt này vậy. Hồi lâu lâu thấy bác có ý tưởng xây căn hộ bán trả góp, giá đàm phán đâu chừng 85-100 ngàn/ngày/căn. Cái đó có triển khai không bác? Đến đâu rồi ạ?

Em thấy thời buổi này làm gì cho trả góp là dễ kiếm khách nhất. Thậm chí em đọc tuổi trẻ trang nhất hôm nay Vietravel còn có tour du lịch trả góp, vừa đi du lịch vừa phải nghỉ cách kiếm tiền trả góp cho công ty du lịch.

Em thấy thời buổi này kiếm mảnh đất rộng rộng gần khu Công nghiệp, thuê giáo viên mầm non được huấn luyện tốt, mở khu mầm non có uy tín thì nhiều khách lắm.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.082
113
53
bullkeo nói:
con cóc con nói:

Em thấy thời buổi này làm gì cho trả góp là dễ kiếm khách nhất. Thậm chí em đọc tuổi trẻ trang nhất hôm nay Vietravel còn có tour du lịch trả góp, vừa đi du lịch vừa phải nghỉ cách kiếm tiền trả góp cho công ty du lịch.

Em thấy thời buổi này kiếm mảnh đất rộng rộng gần khu Công nghiệp, thuê giáo viên mầm non được huấn luyện tốt, mở khu mầm non có uy tín thì nhiều khách lắm.

Định cạnh tranh với mầm non Phương Anh ở Thủ Đức hả bác

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
nvquangcm nói:
bullkeo nói:
con cóc con nói:

Định cạnh tranh với mầm non Phương Anh ở Thủ Đức hả bác 

Nó bị dẹp rồi, cần gì phải cạnh tranh hả bác Quang ! Nhà bác xây chưa ? Bữa nào rảnh alo cà phê nha bác !

Status
Không mở trả lời sau này.