Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
View attachment 591904 View attachment 591903

Mô hình này rất khó để mà phát triển ở vn, ngưoif có tiền thì không có thời gian...người có thời gian thì lại không có tiền... Đến khi mô mới được xôm tụ .
-----------------------------< >---------------
ngay cả dự án làng sen được ông kiến trúc sư nổi tiếng Võ Trọng Nghĩa thiết kế, dự án được nổi đình nổi đám một thời chỉ toàn toàn nhà phố mà đến thời điểm hiện tại cũng chẳng khả quan nữa là...
Bài báo bơm cái dự án ở Củ Chi đó bác. Giờ trồng rau người ta lên sân thượng mới đúng mốt bác ơi.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bài báo bơm cái dự án ở Củ Chi đó bác. Giờ trồng rau người ta lên sân thượng mới đúng mốt bác ơi.

mà đã có tiền+thời gian ai lại chơi chim trời cá nước vầy hả Phèo ka ?
bởi vậy mới nói là cái mô hình này thèn nhà báo bơm vá chứ có ma nào thật sự dzìa đây mà chơi cái thú điền viên này chứ.

• Like
Reactions: Bé Mập
Tập Lái
16/4/13
21
424
48
trễ nhịp rồi bác. Thằng SV này bán năm ngoái, năm nay mấy anh đàu tư đợt 1 ra hàng ăn chênh hết rồi. Bác nhào vô h là trâu chậm uống nước đục đó

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
trễ nhịp rồi bác. Thằng SV này bán năm ngoái, năm nay mấy anh đàu tư đợt 1 ra hàng ăn chênh hết rồi. Bác nhào vô h là trâu chậm uống nước đục đó
Trời. 1,700 mới bán có 500 (theo số liệu CĐT cung cấp) mà cũng ăn chênh được hả? Giỏi quá.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
bởi vậy mới nói là cái mô hình này thèn nhà báo bơm vá chứ có ma nào thật sự dzìa đây mà chơi cái thú điền viên này chứ.
Đọc xong tin xoáy cổ chớ chẳng chơi nhe bác.

Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Trời. 1,700 mới bán có 500 (theo số liệu CĐT cung cấp) mà cũng ăn chênh được hả? Giỏi quá.
Hình như các bạn mua đợt đầu hồi chưa có làm đường xá , cầu cống rì đó bác Mập. Hôm trước gặp 1 bé gái xinh lắm, kêu mẹ em đầu tư 2 nền ở đâu, vừa chốt cọc ra hàng xong. Em chỉ biết câm nín vì hồi trước chê nó ko mua :(

• Like
Reactions: Bé Mập
Tập Lái
28/11/16
25
75
13
Mà bác nói là thằng star village hay sài gòn village zvay?. Viết tắt như vầy em nhức cái đầu qué :)