Giờ ko biết gửi tiền NH nào tốt các bác nhỉ, mà các bác cho e hỏi hình như giờ NH nào cũng gửi tiền 1 chỗ lãnh đc ở bất kỳ chỗ nào đúng ko các bác. Do e xưa giờ chỉ gửi Đông Á mà Đông Á cho phép như vậy rất tiện, có điều giờ Đông Á đang lùm xùm quá gửi tiếp ko biết có vấn đề gì ko :)
Muốn lãi cao thì gửi tiết kiệm online, gửi ngân hàng nhỏ, gửi kỳ hạn dài nhé

Hạng B2
Bên công ty của ông anh mình đang cần người hợp tác đầu tư mấy cái dự án huy động vốn. Lãi xuất từ 4-5%/tháng trong vòng 06 tháng hay 09 tháng ak.....bác có quan tâm PM mình cho địa chỉ qua đó xem có kết hợp được không nè.

Cha nội này lên đây lừa đảo hả?

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Mua 1 cái xe chạy uber hoặc grap , chứ 500 tr thì kinh doanh bđs hơi khó

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Mua 1 cái xe chạy uber hoặc grap , chứ 500 tr thì kinh doanh bđs hơi khó
có gan thì lướt mấy căn hộ giá trị thấp khoãng dưới 1,2 tỷ thanh toán tốt cũng ok. như 9 view của Hưng Thịnh , nhưng phiêu lắm..heheh

Hạng D
9/2/15
1.125
6.626
113
không biết bác đã xài 500tr chưa, nếu em biết bác xin tư vấn bên đây vài tháng trước, chắc em giới thiệu bác qua dự án đất nền gần khu sân bay long thành luôn. mà giờ em yêu sale oto nên hết bán BĐS rồi :). còn về lựa chọn đầu tư 500tr sao cho tốt nhất, em nghĩ đó là khoản tiền không quá lớn cũng không quả nhỏ để kinh doanh hay đầu tư. lựa chọn 1. mua đất trồng dừa. thì sao vài năm mới thu hoạch, vậy bác có tính vài năm thì bác thu được gì? hay vừa trồng dừa, phía dưới đào mương cho thuê nuôi tôm, cá đồng biết đâu thu bộn tiền để bù lại chi phí trồng cây.
Còn mua đất. việc 500tr mua đất bình dương thì cũng hơi khó, mua xa xa, trong hẻm có thể được. nhưng mua xong thì vay thêm để xây nhà trọ. rồi chi phí nhiều thứ. em nhớ không nhằm lãi từ cho thuê hình như khoản 3% thì phải. nên cũng không được quá nhiều tiền. vậy nên chú tâm vào tiền đất tăng giá sau này vậy.
chúc bác xài 500tr đúng ý bác muốn. em có vài ngu kiến vậy thôi hihi
Mua đất nền gần sân bay Long Thành chi vậy bác, lướt sóng hay ở, hay kinh doanh ?

Tập Lái
1/5/16
7
3
1
34
Sắp tới có tổ chức ngày hội về xe ở Hoa Lư đấy bác. Chắc hôm đó cũng có nhiều người mua bán, cho thuê xe đến. Em thấy cũng nhiều hoạt động về xe khá hấp dẫn nếu bác có thời gian thì ghé chơi!! Em cũng tính đi thử xem sao, đang ham con Chevrolet, biết đâu trúng được em ý hahaha :)))

Tập Lái
3/5/16
11
4
3
41
Sắp tới có tổ chức ngày hội về xe ở Hoa Lư đấy bác. Chắc hôm đó cũng có nhiều người mua bán, cho thuê xe đến. Em thấy cũng nhiều hoạt động về xe khá hấp dẫn nếu bác có thời gian thì ghé chơi!! Em cũng tính đi thử xem sao, đang ham con Chevrolet, biết đâu trúng được em ý hahaha :)))
Hình như tổ chức ngày 7 với ngày 8 ở Hoa Lư đúng không bác? Em cũng ham mà hơi nhát đi do đó giờ không đi mấy ngày hội về xe. Chắc đem con xe ra rửa miễn phí rồi về vậy :))))))