Status
Không mở trả lời sau này.
AeroKid nói:
tmt911 nói:
AeroKid nói:
<span style=""color: #000080;"">Số là em được giới thiệu 1 nền 6x20=120m2 ở KDC Green square ở Dĩ An, BD do Cty giầy Thái Bình (TBS) làm chủ đầu tư. </span>

<span style=""color: #000080;"">Ấn tượng ban đầu thì em về vị trí của KDC này thì thấy rất ok, nằm ngay đầu cuối của tuyến vành đai Tân Sơn Nhất-Bình Lợi, 1 mặt giáp QL 1K, 1 mặt giáp khu vực hành chính mới của huyện Dĩ An. Tuy nhiên có 1 vài việc em lăng tăng là giấy tờ pháp lý của khu này, hợp đồng mua bán chuyển nhượng, giá thị trường tại đây...Bác nào rành khu này cho em xin một vài lời tư vấn, em cảm ơn ạ !</span>
Dự án tâm đắc của bác Thuân 1 - giày Thái Bình đây mà. Cuôí 2007 em được mua 15 nền do anh Hưng Puma giơí thiêụ, lướt sóng luôn ( hên ). giá hôì em mua đã từ 8 - 13 tr/m2 tuỳ vị trí. Từ đó đến nay dự án này im lắm. Nền bác đc giơí thiêụ giá bao nhiêu?
<span style=""color: #333399;"">Em được chào 12tr/m2 trên trục đường chính (từ QL1K rẻ vào). Tuy nhiên em xem giấy tờ thì chỉ có hợp đồng góp vốn hay ủy quyền gì đó, mà tên bên B không trùng với tên người chuyển nhượng đất lại cho em nên em đã rút nhanh !</span>

Giấy tờ kô rõ ràng nên rút nhanh. Ăn chắc mặc bền zzz

Tập Lái
10/12/11
1
0
0
Minh dang co nhu cau tim mua dat o duong GS01.
Ban Binharch co the cho minh xin so dien thoai lien lac cua ban duoc khong?

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Bác call em 0938660033, lô của em là số 26, gần lô góc, đương GS01. Em sắp đóng đợt 2 để ra tên em luôn đây, bác có nhu cầu mua thì em để lại bác theo giá thị trường và sang tên hợp đồng thẳng cho bác với TBS luôn. Không thì em giữ lại để xây nhà vì khu này giờ ngon lành rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Bác nào có mua nền bên này cho em hỏi tại sao TBS lại yêu cầu khách hàng đóng tiền gấp vậy, mới gửi thông báo có 1 tuần là bắt lên đóng tiền trong vòng 5-6 ngày. Trong khi dự án để gần 3 năm chẳng kêu lên làm gì hết.

Tập Lái
14/12/10
10
0
0
HCM
aerokid nói:
...
<span style=""color: #333399;"">Em được chào 12tr/m2 trên trục đường chính (từ QL1K rẻ vào). Tuy nhiên em xem giấy tờ thì chỉ có hợp đồng góp vốn hay ủy quyền gì đó, mà tên bên B không trùng với tên người chuyển nhượng đất lại cho em nên em đã rút nhanh !</span>
...
lạ nhỉ. khu q.9 Kiến Á, Hưng Phú, Khang Điến, Nhà q.3, Phú Nhuận... 12tr/m2 mình mua được nền rồi. vậy quan TBS mua 12tr.... có hợp lý ko ta????

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Vị trí thôi bác, dự án nằm trong khu trung tâm Dĩ An giáp ranh Thỉ Đức chỉ 1 con....mương, gần đầu cuối tuyến vành Đai Bình Lợi. Hạ tàng và QH khá tốt, đường rộng có trục kết nối QL1K. Chỉ có điểm yếu là thuộc ...Bình Dương.

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
quang74BIC nói:
aerokid nói:
...
...
lạ nhỉ. khu q.9 Kiến Á, Hưng Phú, Khang Điến, Nhà q.3, Phú Nhuận... 12tr/m2 mình mua được nền rồi. vậy quan TBS mua 12tr.... có hợp lý ko ta????
<span style=""color: #333399;"">Túm lại là em đã rút nên "no comment" về giá này !</span>

Tập Lái
15/12/11
5
0
0
Chào các bạn .Mình đang có miếng đất bên phường Hiệp Thành Q12 .Diện tích là 44.81 X 10.87 m2 .Đường hẻm 4,5m .Nằm sát lưng nhà văn hóa thiếu nhi quận 12 .Đối diện mình là khu dân cư mới xây dựng .Bạn nào có tiền đầu tư .Có thể xây dựng được >11 căn nhà với DT 4x10 .Vì bị vướng hoàn toàn trong quy hoạch .Và mình không có tiền để đầu tư .Nếu bạn nào thấy ok phone cho mình 0909463218 gặp Khiêm .Mình sẽ gửi file sổ đỏ và bản vẽ các bạn tham khảo .Giá mình đưa ra là 5,4tr/m2 .Vì chưa công bố thông tin quy hoạch nên có giá đó .Bạn chờ thông tin quy hoạch thì giá hiện tại ở đó là >15tr/m2 .

Tập Lái
11/8/11
44
0
0
AeroKid nói:
quang74BIC nói:
aerokid nói:
...
...
<span style=""color: #333399;"">Túm lại là em đã rút nên "no comment" về giá này !</span>
Em ngày nào cũng ngang qua đây. Giá bao nhiêu thì mua được các bác?

Status
Không mở trả lời sau này.