Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Tự bao giờ mấy thằng bảo vệ tại các văn phòng quán cafe kiêm luôn việc cho phép đậu và kiêm luôn thu phí đậu oto trên mặt đường của nhà nước vậy các anh? Thật là bức xúc việc tìm một chỗ đậu xe để đỗ đúng luật thật khó, nhưng tìm được rồi lại phải được sự đồng ý của bọn ất ơ ất ưởng này.

Mình đếu tiếc vài chục ngàn, nhưng nó cho phép đổ mới được đổ.

Hoặc đang de vào, đếu biết ở đậu chạy là hướng dẫn mình de thế là tự hiểu nó giữ xe cho mình.
:)) em đậu xe bên Nguyễn Thái Bình ăn uống buổi tối, ko ai thu tiền, cơ mà thấy ông bảo vệ ngồi ở đó tự động lại cho, nhờ giúp coi dùm chiếc xe :). Vào chung cư không ai thu tiền nhưng cũng móc ra sẵn 20k đưa bảo vệ bảo lát em xuống coi, xe để sẵn 100K tiền lẻ xài được 1 tuần :)

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
:)) em đậu xe bên Nguyễn Thái Bình ăn uống buổi tối, ko ai thu tiền, cơ mà thấy ông bảo vệ ngồi ở đó tự động lại cho, nhờ giúp coi dùm chiếc xe :). Vào chung cư không ai thu tiền nhưng cũng móc ra sẵn 20k đưa bảo vệ bảo lát em xuống coi, xe để sẵn 100K tiền lẻ xài được 1 tuần :)
xe bác xe gì , bs số mấy :D

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Trong xe mình có cái bộ đàm (tần số OS - lâu lâu off với anh em). 2 tuần trước mình đậu chỗ Lê Quý Đôn, bị thằng kía ra đòi tiền. Mình nhấn bộ đàm nói to cho nó nghe.

Nghe chưa hết nó đã tìm đường biến :D
Bác cho e hỏi tần số OS là bao nhiu vậy?