Hạng C
6/8/17
851
689
103
bốn bể
đậu ngược hay xuôi thì phần chiến diện tích nó vẫn thế, ko phải là nguyên nhân gây tai nạn.
Nên chỉ phạt lỗi đậu xe ko đúng chiều đường, nộp vào ngân sách.
Thằng tông thì bị phạt nộp vào ngân sách do mắt để trên mây và đền bù thiệt hại cho thằng đỗ

Hạng B1
17/2/18
87
104
33
38
Đậu thì em k rõ . Còn trước tết em có dừng cùng chiều sau đó bị 1 ông đâm nát đít. Và thằng đâm phải trả tiền em.
còn bảo hiểm thì mấy hôm sau em mới khai báo và khai là lùi k để ý nên đâm vào gốc cây nên vẫn dc hưởng.

Hạng D
3/1/16
1.107
758
113
Cà 2 đều sai, xử lý cả 2. Ai phạm gì thì xử lý lỗi đó. BH có thể từ chối BH xe đậu sai luật.

• Like
Reactions: Nguyễn
Hạng D
6/3/08
3.923
7.740
113
Sàigòn
đậu ngược hay xuôi thì phần chiến diện tích nó vẫn thế, ko phải là nguyên nhân gây tai nạn.
Nên chỉ phạt lỗi đậu xe ko đúng chiều đường, nộp vào ngân sách.
Thằng tông thì bị phạt nộp vào ngân sách do mắt để trên mây và đền bù thiệt hại cho thằng đỗ
Ok bác, đó là đậu đúng vị trí (bên lề phải) nhưng ngược chiều.

Vậy còn đậu bên trái đường 1 chiều thì sao? Có khác không? Tình huống này A đậu trên làn đường di chuyển của B?

Hạng C
6/8/17
851
689
103
bốn bể
Ok bác, đó là đậu đúng vị trí (bên lề phải) nhưng ngược chiều.

Vậy còn đậu bên trái đường 1 chiều thì sao? Có khác không? Tình huống này A đậu trên làn đường di chuyển của B?

cái này bác hỏi luật sư nha :D

Hạng D
23/10/18
1.131
23.238
113
40
Anh cứ chạy qua đầu xe nó rồi de đít đụng tung đầu nó!
Công an đến lập biên bản anh nói xe kia nó đi ngược chiều còn tông vào đít xe Tôi, Tôi tức qua xuống xe tính @wuynhzu nó, nó sợ quá bỏ chạy để lại hiện trường! Anh vừa dc bảo hiểm đền, vừa không bị phạt, vừa trị thằng đậu xe láo 1 trận!

• Haha
Reactions: Nguyễn
Hạng D
30/7/16
2.635
57.961
113
Anh cứ chạy qua đầu xe nó rồi de đít đụng tung đầu nó!
Công an đến lập biên bản anh nói xe kia nó đi ngược chiều còn tông vào đít xe Tôi, Tôi tức qua xuống xe tính @wuynhzu nó, nó sợ quá bỏ chạy để lại hiện trường! Anh vừa dc bảo hiểm đền, vừa không bị phạt, vừa trị thằng đậu xe láo 1 trận!
Là sao ấy????

Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Nó đậu xe ngược chiều thì nó sẽ bị phạt lỗi đậu ngược chiều. Còn cái thằng mắt mũi để trên trời tông vào xe người khác thì có đậu xuôi chiều nó cũng tông, lỗi thằng tông là chắc chắn
Trên mình y chang vụ này vừa rồi... thg chạy ẩu chơi tông thằng fadil ngược chiều nat đầu xe, người bất tỉnh...
Thằng chạy ẩu có nồng độ cồn... gọi 5p bon col al, vks xuống làm giả htruong...
Cuối cùng A chàng fadil tự làm lai xe và năm viên mấy ngày ko ai hỏi thăm...
Do a ta xui găp chúng bon coccc knan