Hạng C
2/2/09
617
36
28
Phong Car nói:
Hồi trước con In e cũng bị nó ầm vô móp cửa,gọi bảo vệ lại nói thì nó bảo là đây chỉ là bãi đậu còn xe thì của ai nấy lo.Nó làm dốc để nước không đọng lại khi mưa,còn xe đẩy hàng sao không làm thắng như sân bay,mỗi khi tới Metro đậu xa xa 1 tí thì lại sợ bị lột đồ,đậu gần thì sợ móp xe!

Cái đám bvệ theo sự đạo của metro làm như shit, nhưng vẫn thấy nó hay, mất đồ, hư xe không phải là trách nhiệm của nó,

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Metro bán hàng không tốt lắm cũng chẳng rẽ. Nhân viên thì đơ như cây cơ. Tính tiền xong, mang đồ ra ngoài còn bị kiểm soát lại 1 lần. Em là em không có chấp nhận cái vụ kiểm soát này, nếu cần thì làm camera giám sát, còn lại có thể chọn ngẫu nhiên để kiểm tra, nếu như kiểm tra 100% thì họ coi 100% khách hàng là những kẻ có tiềm năng ăn cắp. Không chấp nhận được.

Hạng D
19/10/06
2.225
12.350
113
nhiều người rất mất lịch sự, chất hàng lên xe xong đẩy cái xe đi chỗ khác muốn trôi đi đâu thì trôi, nhiều người thấy nó trôi ra giữa đg mà nhìn như xe đẩy ở đâu đó, không phải xe mình vừa ném ra.

Hạng B2
20/3/11
198
4
18
Cả lãnh đạo và bảo vệ Metro làm ăn như sh.t vậy, em hay chở bà cả đi nên gặp chuyện này xảy ra thường xuyên luôn, nhiều khi mình canh xe mình mà cũng phải canh dùm xe các bác đậu gần đó luôn.

Chuyện tưởng nhỏ nhưng mà ko nhỏ đâu, khách hàng mất cảm giác an toàn khi đi siêu thị thì sớm muộn gì cũng bye bye thôi.

Hạng B2
4/6/13
105
45
28
Rõ ràng là xui rủi, nhưng vẫn còn rất nhiều người VN mình ý thức kém lắm bác ạ.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Lotte Q7, BV ko chỉ coi xe mà còn giúp đở khách, dọn xe đẩy hàng. Để xe yên tâm.

Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Đúng rồi em vote cho lotte Q7, bải xe có bảo vệ và anh này rất lịch sự, mình đang định mang xe đẩy đi cất thì anh ấy đã đến tận nơi mang đi dùm luôn rồi.