Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
10/9/13
349
41
28
Như vậy có cách nào check dc việc liệu xe dán lên có bị ù ko bác. Vì có thể hiện trạng nó ồn rồi, nhưng do gioăng chưa kín nên lái xe thấy ồn thôi, nhưng khi dán kín rồi mới thấy ù. Lúc đó lại phải tháo gioăng ra thì phí.
Chỉ cần để ý dòng xe, lốp xe là sẽ nhận diện được có bị ù hay ko. Em kinh nghiệm làm nhieeuf xe rồi, cho thấy có những xe nổi tiếng ồn do lốp mỏng, gầm thấp như Civic hay Forte là dễ bị ù thôi.
Còn xe bác là loại gì? cho em biết em sẽ confirm với bác là sau khi dán xong có bị ù hay ko ;)
Thêm đó, em đã ghi rất rõ các mục đích để các bác chủ có quyết định dán dây này hay không, thiết nghĩ nếu đúng 1 trong số các vấn đề bác đang gặp phải, thì em nghĩ chắc bác ko do dự như bác đang do dự :)

Tập Lái
18/8/15
48
17
8
51
em ở Tp HCM xe em là fiesta HB bác choem giá và em hỏi ở SG bác có lắp đặt cho em đc ko chứ khoản này em,ko biết làm

Hạng B2
10/9/13
349
41
28
em ở Tp HCM xe em là fiesta HB bác choem giá và em hỏi ở SG bác có lắp đặt cho em đc ko chứ khoản này em,ko biết làm
Em ở Hà nội và vẫn gửi hàng đi toàn quốc các bác nhận và tự làm đx cả, nếu bác ko tự tin bác có thể alo cho 1 bác ở trong đó hướng dẫn bác làm nha. Em inbox bác giá thành viên rồi ạ :)

Status
Không mở trả lời sau này.