Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
RE: Đây là Lexus gì vậy các bác? *_*

mấy cái concept chỉ có nhìn rồi ghiền thui, chả thực tế tí nào, thích cái nào chạy dc kìa.
câu bài như thế này mod có xóa k ta

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

To bác Chain xinh đẹp: Bác kiếm mấy cái hình xe thông dụng đi bác, chứ mấy cái concept này nó chẳng liên quan gì đến Quê hương của bác đâu!:)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em thấy bác chain có ý tốt post hình cho 4r.mà mỗi topic là mỗi hình khác nhau mà.có j gọi là spam đâu nhễ.nhưng mà bác sên nên lấy hình hải sản tươi sống nhé chứ hải sản không tươi thế này thì trên cái anh tẹc nét nhiều lắm rồi:D:D:D

tom
Hạng B2
3/12/04
105
0
0
trai dat

Bác Chain đẹp quá như các em ở xứ sở Kimchi em đang ở [8D][8D][8D] và post xe nào cũng đẹp như mơ.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

hm khó nhỉ , vậy để em xem coi xu hướng các bác thích xe gì hihi. Các bác đừng buồn, xem cho vui thôi mà :D:D

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

đây là xe trong mơ đối với nhiều anh em oh os và xe này cũng đang trong mơ cua các bac ĐIGIAI:D

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

ccon này sẽ là siêu xe của lex trong một tương lại gần vì chúng nó đã và đang chạy thử nghiệm rồi, ảnh spy thì toàn che kín mui bạt đen sì, ko nhìn ra nữa.

Tập Lái
1/11/04
47
0
0

chào các bác em là lính mới. em thấy bác chain rất nhiệt tình post ảnh cho mọi người xem mà sao vẫn bị mấy bác .....?:mad: bác chain cố nên . theo em biết thi chiếc lexus LFA xế được sản xuất để cạnh tranh trong thị phần siêu xe thể thao mả hãng chưa có mặt.tốc độ tôi đa trên 320km/h đôi thủ trực tiếp của lambogili-aston- ferari- saleem-poscher giá xuất xưởng khoảng trên 150k nguôn tin vỉa hè hic..hic
[:-]

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Từ ngày có sự hỗ trợ hết sức tận tình về thư viện ảnh của bác Chain, AE ta được chiêm ngưỡng nhìu kiểu xe đẹp wá ! Chiếc Lexus này có khi đang sản xuất bên Mỹ ấy chứ nhể ? hiện tại nhìn thì đúng là mẫu Design roài... [8D]