Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Vào Google: Gõ Mercedes + accident sẽ thấy rất nhiều em Mẹc cả đời cũ và mới bẹp dúm hoặc bị đứt làm đôi... đồng ý là khung sườn xe Đức nói chung tốt hơn nhưng nếu so sánh nên đánh giá bằng các bài test crash theo tiêu chuẩn Mỹ/Châu âu. Xin đừng nói qúa hoặc phóng đại sẽ rất nhiều người nhầm tưởng là đi xe Mer khi bị tai nạn ở cấp độ nào cũng không bị sao cả thì nguy to !
Mềnh sống và làm việc tại Châu Âu ngót 30 năm, nên nhìn xe Đức nó bị tai nạn nhiều quá nên quen.
Ra bãi xe tai nạn giao thông của CSGT (xe vứt đi), cỡ vài Chăm ngàn con, để xem các bác còn dám ca ngợi không???
Buồn cho dân trí của dân tộc ta!!!
Xe nào cũng giống nhau cả thôi, nếu đã xảy ra tai nạn nhé các bác!!!
Bỏ đi, đừng bàn nữa anh em ạ! Để thời gian mà trồng Dau Dưa nhoa!!!

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
45
Ở Châu Âu, Mẹc, BMW (5,E). Xe một tuổi tầm 8-10k Mẽo.
S,7. Một tuổi tầm 15-20 Mẽo.
Vậy rẻ hay đắt?
Đặc biệt mùa Đông, nhiệt độ xuống Âm 30 độ thì hầu như tất cả các xe tèo hết (tự động mất điện)!
Chỉ còn BMW và Mẹc hoạt động tạm ổn.
Đó là lý do ở Châu Âu ít xe Nhật!
Ở Nhật , Mẽo xuống âm xe Nhật vẫn tốt chạy đầy đường

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Ở Nhật , Mẽo xuống âm xe Nhật vẫn tốt chạy đầy đường
Bác ơi, Hai nước đó chỉ âm 5-10 độ là đỉnh rồi nhé, mà cũng chỉ 5-10 năm một lần thôi!
Còn bên em, trời ấm áp âm 10-15 độ, lạnh lẽo âm 20-25 độ. Lạnh thật sự âm 30-40 độ đó bác.
Cầm em nó tè đến đâu, đóng băng đến đó nhé!
Lúc đó, phải lấy đèn khò lửa cho xăng nó ấm ấm mới đề nổ bác ạ!
Bác xem tivi lúc mà người Mẽo la làng với thế giới là Lạnh Quá, thì bên em đang ở trần đi tắm sông đó bác!!!
Chả con ôtô nào sống sót, tất cả đều bị bó máy (nôm na là Đóng băng cái máy bác ạ)!

Tập Lái
4/6/15
27
42
13
Về vụ con xe Toy bị dồn toa ở quốc lộ, con xe nhập Mẽo nhé, chứ không phải hàng LD. Coi như thêm một ít info muối ớt cho các bác chém tiếp.
"Còn xe hơi bốn chỗ nhãn hiệu Toyota của chị Đinh Thị Hồng Yến được sản xuất tại Mỹ vào năm 2010. Ôtô này được kiểm định lần gần nhất vào ngày 3/10/2014 và đến hạn ngày 2/6/2016."
link: http://vnexpress.net/tin-tuc/phap-l...het-xe-mat-thang-khong-the-xu-ly-3226703.html