Hạng D
6/12/14
1.339
1.300
113
Tín mạng 1 con người mà chỉ phạt 4 tr. Đề nghị gấp 3.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Tôi luôn luôn chọn xe không cửa nóc để mua. Bạn tôi mua xe có cửa nóc nói: từ hồi mua xe tới giờ (4 năm) mở cửa nóc 2 lần, một lần để khoe với bạn, 1 lần để kiểm tra ron cửa còn kín không.
Chiếc xe đầu của em có cửa sổ trời chạy 3 năm không sử dụng tới. Chiếc mua sau sale giới thiệu xe phải có cửa sổ trời mới oai? Thế là em lặng lẽ đi khỏi Showroom không một lời từ biệt.

• Like
  • Haha
Reactions: fastcar and Perenco
Hạng B2
11/11/15
383
376
63
38
Quận 2 TP HCM
Hôm e đi qua cầu Thị Nại mới ghê, mấy a đi Carnival mở cửa sổ trời đứng lên ngắm cảnh, còn đi chậm và đi ngay giữa cầu, e thắng chúi đầu chứ lấn làn vượt sợ dính camera, muốn chửi thề mà thấy toàn mấy thanh niên nên né cho lành. Còn Vũng Tàu thì đường ven biển gặp nhan nhãn luôn

Hạng D
20/9/16
1.777
2.289
113
Chiếc xe đầu của em có cửa sổ trời chạy 3 năm không sử dụng tới. Chiếc mua sau sale giới thiệu xe phải có cửa sổ trời mới oai? Thế là em lặng lẽ đi khỏi Showroom không một lời từ biệt.
ông đi khỏi showroom vì ko đủ tiền mua xe thì nói đại đi bày đặt =))

Hạng B2
28/7/13
417
700
93
14
Ngồi trong xe 1 tay cầm volang tay kia nắm chân thằng con rồi, nên các bác yên tâm ko sao đâu.

Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
19 tuổi đẻ con. 31 tuổi lái xe cho con thò ra khỏi cửa sổ trời
Dựa vào 2 dữ kiện trên, em mạnh dạn dự đoán đây là kiểu chỉ lo ăn chơi và sống ăn bám, sống vô trách nhiệm với chính bản thân và xã hội, là gánh nặng và mối nguy hại cho những người xung quanh. Đi sâu hơn nữa thì là dạng đàn bà có nhan sắc, học ngu ăn chơi giỏi. Hiện là mẹ đơn thân cặp kè để được bao nuôi
Đây là em đoán thôi, không kết luận
Anh vẫn mơ đẹp lắm! Mà nhỡ nó xấu mà gia cảnh nó giầu thì xao? 19t để là biết đi chơi rồi đó! Thằng chồng chơi ko lại, cho con dợ nuôi con luôn... sẵn phóng tác thêm cho nó kịch...

• Haha
Reactions: Perenco