JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
thường kặt ngắn thì ko đủ để đưa tinh binh vô trong để gặp trứng, đừng hi vọng làm gì

• Haha
Reactions: daithang
Hạng D
2/3/11
2.435
29.313
113
Tui hông có con trai nên mất chức chưởng môn đây nè. May quá thằng em kế có nên ô già đỡ buồn. Lúc đầu buồn ra mặt luôn, cứ đòi mình đẻ nữa, lúc đó căng thẳng thiệt sự luôn. Mà có con gái yêu lắm, giờ vẫn thấy mí đứa con ng khác tầm 25-30 vẫn thấy yêu.

Hạng D
12/3/11
1.597
66.191
113
Tiền Giang, gò công
Tui hông có con trai nên mất chức chưởng môn đây nè. May quá thằng em kế có nên ô già đỡ buồn. Lúc đầu buồn ra mặt luôn, cứ đòi mình đẻ nữa, lúc đó căng thẳng thiệt sự luôn. Mà có con gái yêu lắm, giờ vẫn thấy mí đứa con ng khác tầm 25-30 vẫn thấy yêu.
Ghê vậy anh . lỡ yêu rồi thì 18-25 thôi

Tập Lái
11/11/19
1
1
0
30
Hà Nội
simthanglong.vn
hehe. trước mình có người bạn cũng như bạn. xong phải đi xem ngày, ăn uống các kiểu. thậm chí xem cả mấy ông thầy luôn. công nhận các thầy dạo này chăm cộng tác quá. đến thấy ổng đang xem phong thủy nhà, rồi sim số đẹp mang lại may mắn, rồi thì tử vi,... kinh thật :D

Hạng B2
29/5/17
209
700
93
Nhà mình có ông bác ruột, có hai gái rồi nhất quyết phải có thằng con trai. Cuối cùng cũng đẻ được. Ngồi uống rượu ông nói một trong những thành công nhất của ông là có được thằng nối dõi tông đường. Bây giờ thằng nay gần 40 rồi, không ai biết sống ở đâu...chỉ có lâu lâu cầm dao về thăm mẹ xin tiền mua thuốc ..chích.

Hạng D
13/1/11
2.425
32.477
113
Nhà mình có ông bác ruột, có hai gái rồi nhất quyết phải có thằng con trai. Cuối cùng cũng đẻ được. Ngồi uống rượu ông nói một trong những thành công nhất của ông là có được thằng nối dõi tông đường. Bây giờ thằng nay gần 40 rồi, không ai biết sống ở đâu...chỉ có lâu lâu cầm dao về thăm mẹ xin tiền mua thuốc ..chích.
Vậy cho thỏa lòng

• Haha
Reactions: Ka