Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
CHIEUCUONG nói:
Xedaumalai nói:
Khi xe nằm đường, ta sẽ có dịp giao lưu với dân địa phương. Điều mà khi có thời gian, ta cũng chẳng bao giờ làm.

Biết đâu gặp được duyên may
Có người tri kỷ chổ nì thì sao?!
bác nói cái này em chợt nhớ một chuyện lâu rồi hồi còn thơ dại với previa: đi mưa xe ngập nước vô delco chết máy lui cui chui xuống gầm xe giửa mưa dùng rp7 xịt vô delco để chửa cháy thì có mấy em che dù đi ngang qua xinh thật là xinh bèn buông lời chọc ghẹo: em ơi che dùm anh với,em gái trã lời "xí í í í.....í..í..í.. đi xe dõm chết máy mà còn bày đặt ghẹo gái nữa" đúng là quê một cục á :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: sau kỳ đó quyết định mua cái delco mới từ xứ địa ngục về thay luôn
Có mấy em che dù đi ngang qua ........ mấy em đó diện VÁY NGẮN hả Bác :D:D

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Gold VN nói:
Cuối cùng băn khoăn nhất vẩn money để thực hiên ba phần trên( tính tương đối).xin ý kiến để bước vào con đường nghiện pre:D
Phần 1: tùy tình trạng xe hiện tại,hộp số 6t-7t,máy 20t-30t
Phần 2: độ cản trước sau khoản 10t,đèn bi trước khoản 8t-10t(4 bi),đèn trước sau estima 1999 khoản 1.000usd,sơn nguyên con từ 8t-20t
Phần 3:âm thanh tùy túi,ghế điện 10t,bọc ghế từ 5-10t
còn 1 số các cái khác nữa,nói nhiều bác sợ mất công:D:D:D:D:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Gold VN nói:
Cuối cùng băn khoăn nhất vẩn money để thực hiên ba phần trên( tính tương đối).xin ý kiến để bước vào con đường nghiện pre:D
Đã chơi xin đừng nghỉ đến tiền.
Hiện chơi cái gì cũng hao tài tốn của.
Nhưng nếu tiền chưa nhiều thì chơi từng phần. Chơi khi nào xong thì thôi.
Cuộc chơi nào cũng cần phải có kiên nhẫn.
Xác định trước khi chơi để không hối tiếc.

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Làm từ từ thui, nghiên cứu, tham khảo, học hỏi cho kỹ xong rồi làm sẽ thấy ưng ý.
Đã cưới previa về là fải chăm sóc!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
DANG THIEN AN nói:
CHIEUCUONG nói:
Xedaumalai nói:
Khi xe nằm đường, ta sẽ có dịp giao lưu với dân địa phương. Điều mà khi có thời gian, ta cũng chẳng bao giờ làm.

Biết đâu gặp được duyên may
Có người tri kỷ chổ nì thì sao?!
bác nói cái này em chợt nhớ một chuyện lâu rồi hồi còn thơ dại với previa: đi mưa xe ngập nước vô delco chết máy lui cui chui xuống gầm xe giửa mưa dùng rp7 xịt vô delco để chửa cháy thì có mấy em che dù đi ngang qua xinh thật là xinh bèn buông lời chọc ghẹo: em ơi che dùm anh với,em gái trã lời "xí í í í.....í..í..í.. đi xe dõm chết máy mà còn bày đặt ghẹo gái nữa" đúng là quê một cục á :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: sau kỳ đó quyết định mua cái delco mới từ xứ địa ngục về thay luôn
Có mấy em che dù đi ngang qua ........ mấy em đó diện VÁY NGẮN hả Bác :D:D
Ngta đang nói chuyện chui gầm xe xịt RP7, bác nghĩ ở đâu tuốt dưới gầm ghế vậy?
Hổng thấy ngộp hả?!!!!!

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Dưới gầm ngó lên thấy nhiều "denco"quá nên tẩu hỏa sửa không được hả bác Cường??

Hạng B1
30/10/11
85
1
6
xe cúa bác cường nhà ta đẹp quá
CHIEUCUONG nói:
theo em dọn xe có 3 phần
1/ máy móc,gầm bệ nói chung là phần kỹ thuật phần này đầu tư nhiều nhưng không ai thấy ngoại trừ chủ xe hoặc người ngoài khi xe nằm đường :D:D:D:D:D
2/ngoại thất: sơn xi,đèn,body.............mọi người nhìn thấy và trầm trồ nếu đẹp và lạ
3/nội thất gồm ghế,âm thanh,tiện nghi bên trong xe phục vụ khá nhiều cho chủ xe và gia đình
nếu dọn xe các bác chọn cái nào trước và nhiều hơn ưu tiên hơn????em thì theo thứ tự 1-2-3.Các bác thế nào

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Xe của em thì em lại thích chọn độ tiện nghi chú không chú ý bên ngoài lắm.
Nếu trầy thì đi dặm vá thôi.
Tiêu chí của em:
+ Ghế điện
+ Đèn sáng
+ Máy ngon
+ Gầm ngon
Chiến!