Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chiếu theo điều lệ của chi hội do bác Zinger (cựu CHT) xây dựng:
https://www.otosaigon.com/threads/d...-suzuki-fc-da-co-bo-sung-va-sua-chua.5557508/
Nhiệm kỳ của BĐH cũ bắt đầu từ năm 2012 dù đến năm 2013 mới bầu thêm 2 bác CHP. Do đó nhiệm kỳ mới năm 2015 sẽ đc bầu lại cho đúng với tiêu chí của hội. Qua đó cũng là dịp để các bác đánh giá lại những hoạt động của BĐH cũ và góp ý kiến để BĐH mới hoạt động hiệu quả hơn chứ kg phải BĐH cũ đồng loạt treo ấn từ quan.
Cá nhân em nhận xét BĐH cũ thực sự đã làm hết trách nhiệm của mình với cái tâm và cái tầm như các bác thường đánh giá trong nhiệm kỳ của mình. Tuy nhiên vẫn phải luôn thay đổi để phát triển.
BĐH cũ cũng đã ngồi lại với nhau để đưa ra nhận xét và đánh giá từng thành viên có thể điều hành chi hội. Đồng thời cũng mong muốn BĐH cũ ai có thể thu xếp đc nên tiếp tục tham gia vào BĐH mới để truyền đạt kinh nghiệm và gây dựng hạt nhân cho các nhiệm kỳ sau nhưng chưa có bác nào đồng ý.
BĐH cũ thống nhất sẽ là cố vấn, hỗ trợ cho BĐH mới bất cứ khi nào các bác ấy cần.
Và giờ với tư cách cá nhân như là thành viên của SuFC em xin đề cử 3 bác:
1. LÉP
2.Phuccao
3.Hienkts
Rất hy vọng các bác khác cũng thống nhất với đề cử này để nhanh chóng tiến hành bỏ phiếu chọn 2.

• Like
Reactions: pxtanh
Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn
Em xin treo ấn từ quan rồi, xin đừng đem em vào danh sách bầu chọn.
Đợt này muốn đổi mới chi hội SuFC nên em mạnh dạn đề cử 3 bác
1. Phuccao
2. Hienkts
3. BCBT

Hạng B2
8/3/12
318
30
28
Trong năm vừa qua em không tham gia nhiều nhưng mỗi lần được gặp các Bác là mỗi lần được cảm nhận sự nhiệt huyết và đầy trách nhiệm của BĐH.
Em xin rất cảm ơn BĐH
Em xin đề cử những gương mặt thân quen:
1. Bác Chauhungvnpt,
2. Bác Fiatsaigon
3. Bác LÉP.
Chúc Các Bác và Già Đình một năm mới thật nhiều niềm vui.

Hạng C
18/8/11
645
190
43
Trong năm vừa qua em không tham gia nhiều nhưng mỗi lần được gặp các Bác là mỗi lần được cảm nhận sự nhiệt huyết và đầy trách nhiệm của BĐH.
Em xin rất cảm ơn BĐH
1. Bác Chauhungvnpt,
2. Bác Fiatsaigon
3. Bác LÉP.
EM Cũng thế. Em bỏ phiếu công khai cho 03 Bác này luôn :3dcuoi:

• Like
Reactions: Phuccao
Hạng B2
5/7/14
175
254
63
Em là mem mới gia nhập và sinh hoạt trong hội chưa được bao lâu tuy nhiên cũng là 1 thành viên , em có ý kiến như sau :
Về BĐH hiện tại :em thấy các bác làm rất tốt vì vậy em nghĩ là kg nên thay đổi (như bác Zing nói) chĩ tinh giản cho phù hợp với tiêu chí OS
Về chuyện bác Hùng day dứt là kg hòa giải được mâu thuẩn trong chi hội dẫn đến sự ly khai của bác CXX em nghĩ bác kg có lỗi gì cả, đôi chúng ta kg có con đường lựa chọn tốt nhất mà chỉ có thể chọn con đường duy nhất
Nếu cả 3 bác trong BĐH đồng loạt treo ấn từ quan thì thật là khó cho anh em trong hội và cho BĐH sau này, cá nhân em cũng cảm thấy hụt hẫng
Vì vậy em rất mong các bác cứ giữ nguyên BĐH như cũ(ưu tiên số 1) nếu như buộc lòng phải thay đổi thì em xin đề xuất : 1 bác trong BĐH cũ( Bác Hùng, Bác Fiat hoặc bác Lep) cộng với 1 thành viên tích cực ( Bác phuccao, bác Hiển, BCBT, Tuấn teo, Danhhuynh...) vừa có nhân tố mới vừa mang tính kế thừa kinh nghiệm BĐH cũ.
Vài lời rất thật lòng của em.. Nếu có điều chi không phải mong các bác rộng lòng !

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
Em xin rất cảm ơn BĐH
1. Bác Chauhungvnpt,
2. Bác Fiatsaigon
3. Bác LÉP.
Bác Hoàng thiên nhớ vụ tất niên nhé... hôm đó em bao nguyên từ chiều đến đêm đó nha bác.:3dcuoi:

Hạng B2
19/2/10
182
112
43
Đúng là BDH cũ đã làm rất tốt chức năng nhiệm vụ của mình, đã tạo được nhiều sân chơi vui, bổ ích cho các thành viên mà xuất sắc nhất là chuyến off cam ranh HAI TEO, qua chuyến off này ta đã thấy được sự tận tụy hết mình của BDH cũ và bên cạnh đó cũng nổi lên những gương mặt tích cực khác PC, BCBT, hienkts,...
Tuy nhiên, để điều hành tốt chi hội, ngoài cái tâm, cái lòng hết mình lăn xả phục vụ bà con quần chúng ra thì người điều hành còn phải có tầm nhìn và mối quan hệ rộng rãi với các chi hội khác cũng như ngoài xã hội để có hướng phát triển chi hội, đưa chi hội ngày càng vững mạnh. Điều này thì bác HungVNPT hội đủ.
Tuy nhiên, (lại lần nữa nhe!) THỜI THẾ TẠO ANH HÙNG. và hãy trao cho những ANH HÙNG (còn đang ẩn mình đâu đó) cơ hội để tạo nên THỜI THẾ.
Và cuối cùng, theo 2luatdk tui thì anh HungVNPT là lựa chọn số 1. Tuy nhiên (lại nữa rồi!) hãy trao cho Fiatsaigon một cơ hội để bác ấy tạo nên thời thế mới cho chi hội chúng ta. và CHP thì lúa tui đề cử Lép hoặc PhucCao. Xin hết!

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Đúng là BDH cũ đã làm rất tốt chức năng nhiệm vụ của mình, đã tạo được nhiều sân chơi vui, bổ ích cho các thành viên mà xuất sắc nhất là chuyến off cam ranh HAI TEO, qua chuyến off này ta đã thấy được sự tận tụy hết mình của BDH cũ và bên cạnh đó cũng nổi lên những gương mặt tích cực khác PC, BCBT, hienkts,...
Tuy nhiên, để điều hành tốt chi hội, ngoài cái tâm, cái lòng hết mình lăn xả phục vụ bà con quần chúng ra thì người điều hành còn phải có tầm nhìn và mối quan hệ rộng rãi với các chi hội khác cũng như ngoài xã hội để có hướng phát triển chi hội, đưa chi hội ngày càng vững mạnh. Điều này thì bác HungVNPT hội đủ.
Tuy nhiên, (lại lần nữa nhe!) THỜI THẾ TẠO ANH HÙNG. và hãy trao cho những ANH HÙNG (còn đang ẩn mình đâu đó) cơ hội để tạo nên THỜI THẾ.
Và cuối cùng, theo 2luatdk tui thì anh HungVNPT là lựa chọn số 1. Tuy nhiên (lại nữa rồi!) hãy trao cho Fiatsaigon một cơ hội để bác ấy tạo nên thời thế mới cho chi hội chúng ta. và CHP thì lúa tui đề cử Lép hoặc PhucCao. Xin hết!
Đề nghị đổi nick đê...Bác lúa mà phát biểu như GS "chuẩn không cần chỉnh"...:3dnonyeu::3dup::3dtanghoa: