Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.
huygb nói:
Các bác tha cho em, mẹ già con mọn

@bác Phở: bác cứ để em ra đi thanh thản, đừng trói em chung vào 1 bè thả trôi sông Đồng Nai với các bác làm giề

@bác Tuởng: em nhỡ mồm, chắc hôm ấy quá chén, bác thả em xuống đi cho em về với vợ con, sẽ không có dại mồm như thế lần sau đâu

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Em xin gởi trọn niềm tin cho bác Toyzace và mợ Cọp nhé.

Hạng D
4/1/08
1.243
539
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
@bác tuanluatsu or damcatu:
Cám on bác đã đọc bài của em và suy ngẫm ạ! Nhưng chắc bác đọc hoặc suy ngẫm chưa kỹ nên phát biểu không linh tinh đâu, mà chỉ hơi....... tỏ ra nguy hiểm thôi ( em mượn lời táo giao thông 2011 một tý)
Năm 2010 bác Ht lĩnh trách nhiệm và có đề nghị em giúp việc nội chính cho bác ấy trong nhiệm kỳ này. Em nhận lời nhưng làm đúng trách nhiệm của người làm phó, bên cạnh đó năm nay em có nhiều thay đổi trong cuộc sống nên ko thể tham gia bất kỳ một đợt ọp lai nào. Tuy nhiên tai tồ phitrau vẫn có dòng chữ nhỏ. Xã hội mà bác có người này người khác, nó như dòng xe cộ vậy: có xe lặng lẽ đi và luôn tránh né những xe nẹt pô!
Em viết bài chỉ mang tính xây dựng và nhắc nhở các bác không 8 trong các topic điểm thôi mong các bác đừng phiền lòng.
Phitrau.

26/7/10
1.793
2
0
phitrau nói:
@bác tuanluatsu or damcatu:
Cám on bác đã đọc bài của em và suy ngẫm ạ! Nhưng chắc bác đọc hoặc suy ngẫm chưa kỹ nên phát biểu không linh tinh đâu, mà chỉ hơi....... tỏ ra nguy hiểm thôi ( em mượn lời táo giao thông 2011 một tý)
Năm 2010 bác Ht lĩnh trách nhiệm và có đề nghị em giúp việc nội chính cho bác ấy trong nhiệm kỳ này. Em nhận lời nhưng làm đúng trách nhiệm của người làm phó, bên cạnh đó năm nay em có nhiều thay đổi trong cuộc sống nên ko thể tham gia bất kỳ một đợt ọp lai nào. Tuy nhiên tai tồ phitrau vẫn có dòng chữ nhỏ. Xã hội mà bác có người này người khác, nó như dòng xe cộ vậy: có xe lặng lẽ đi và luôn tránh né những xe nẹt pô!
Em viết bài chỉ mang tính xây dựng và nhắc nhở các bác không 8 trong các topic điểm thôi mong các bác đừng phiền lòng.
Phitrau.
- Oh , em sorry Bac nhe , vi da lam Bac phat long , em cung chi muon goi den Bac loi tham hoi ma thoi.
P/s: dang online bang cai alo nen khong co dau , sorry . 

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
PhD nói:

Thôi, giờ như dzầy nha: Mấy bác lỡ bị xô xuống sông <span style=""color: #ff0000;"">(màu đỏ)</span> thì ráng mà ôm nhau bơi vào bờ thì mới gọi là đoàn kết chứ. Các bác cứ dành nhau rút ra thì làm gì còn cái danh sách đâu để mà bầu. <span style=""color: #ff0000;"">"Trúng một người cả đám chịu" thì mới gọi là anh em cùng hội chứ</span>. Nếu một người "bị" trúng, không lẽ những người còn lại nỡ bỏ bạn chạy thoát thân vậy coi sao được.
Giờ em đứng lại, các bác không được chạy nữa nhé.
Thành viên chắc thế nào cũng sáng suốt lựa chọn với lá phiếu của mình, chọn sai thiệt thòi ráng chịu :D

Giờ em nghiêm chỉnh cũng đây, em tán thành ý kiến này của bác Phở , em thì luôn luôn "có sức chơi, có sức chịu, em liệu rồi em mới chơi", cho nên em cũng đứng lại không chạy trốn nữa, bởi vì cho dù có nằm trong Ban Lãnh Đạn hay không thì em cũng luôn là một mợ Cọp ham nói,ham làm, ham rong ruổi trong các cuộc đi chơi, ham ăn tiệc off , và ham chổ đông người. Và dĩ nhiên là sẽ "ai kiu tui đó" bất kỳ lúc nào có thể và trong khả năng . em hứa em thề em đảm bảo.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Tiger mom nói:
PhD nói:

Thôi, giờ như dzầy nha: Mấy bác lỡ bị xô xuống sông <span style=""color: #ff0000;"">(màu đỏ)</span> thì ráng mà ôm nhau bơi vào bờ thì mới gọi là đoàn kết chứ. Các bác cứ dành nhau rút ra thì làm gì còn cái danh sách đâu để mà bầu. <span style=""color: #ff0000;"">"Trúng một người cả đám chịu" thì mới gọi là anh em cùng hội chứ</span>. Nếu một người "bị" trúng, không lẽ những người còn lại nỡ bỏ bạn chạy thoát thân vậy coi sao được.
Giờ em đứng lại, các bác không được chạy nữa nhé.
Thành viên chắc thế nào cũng sáng suốt lựa chọn với lá phiếu của mình, chọn sai thiệt thòi ráng chịu :D

Giờ em nghiêm chỉnh cũng đây, em tán thành ý kiến này của bác Phở , em thì luôn luôn "có sức chơi, có sức chịu, em liệu rồi em mới chơi", cho nên em cũng đứng lại không chạy trốn nữa, bởi vì cho dù có nằm trong Ban Lãnh Đạn hay không thì em cũng luôn là một mợ Cọp ham nói,ham làm, ham rong ruổi trong các cuộc đi chơi, ham ăn tiệc off , và ham chổ đông người. Và dĩ nhiên là sẽ "ai kiu tui đó" bất kỳ lúc nào có thể và trong khả năng . em hứa em thề em đảm bảo.
Tui biết tui đề cử đúng người mà. Mợ Cọp còn nhiều khả năng "tiềm ẩn" mà ngay Mợ ý cũng không biết!.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
phitrau nói:
Hoan hô Mợ cọp! Mợ chuẩn bị cương lĩnh và tìm ekip của mình đi thôi.

Cám ơn bác bác Phitrau, em là bà nội trợ bác ạ, "tới đâu xâu tới đó" :D. Còn ê kíp hả, chời, em có nguyên một ê kíp "ăn" và "chơi" rất bài bản, chuyên nghiệp sâu sắc, quyền lực vô song, sức mạnh vô địch, tính tình hợp rơ và có độ tinh cậy vô cùng tuyệt đối trên mọi lĩnh vực, em kể sơ sơ bác nghe nhé:
_ Ban Chính trị, công tác tư tưởng (gọi là zỗ ngọt): Mợ Tài, Mợ Miu
_ Ban Tài Chính, kết toán (gọi tắt là gom lúa): Mợ Potls, Mợ Thích
_ Phóng sự ảnh ăn chơi: có nhíp ảnh gia Duyart
_ Ban Kế hoạch ăn chơi: Mợ Cọp, Mợ Thích, Mợ....
_ Ban Hậu cần: Mợ Potls, Mợ Ruby, Mợ Kitten, mợ Guốc boi, mợ Phở, Mợ Toyzace, Mợ KAC, Mợ Đà Lạt, mợ Sò Ghẹ, mợ Nhựt Hồng......
Và trước mặt của ê kíp hùng hậu này là các đại tướng quân uy phong lẫm liệt, hehe, và hơn hết là các F1 và các phụ huynh của chúng ta nữa. 
Một ê kíp hoàn hảo phải không bác?

Last edited by a moderator: