Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
thế là năm sau off nữa chắc thể nào cũng có vài tiết mục giống ăn táo rồi bác SL chắc sẽ phát triển thêm đó 

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Chúc mừng bác SL làm quan to nhé. Nhưng em thấy các bác Hungnguyen, Chevol, LS, Mr.Pinocio đều là Chi hội phó thì không biết là mình bầu Chi hội phó hay Hội phó. Có khi BCN đề nghị bác Củ Cải sửa lại chức danh cho phù hợp.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em nghe phong phanh bác Lucia định làm đại lễ ở Bình Phước luôn . Bác Lucia ơi làm luôn con nai hay cái con gì mà họ nhà nai nhưng nó bé bé , em thử rồi mang lên quay thì nhứt đấy . Bác chuẩn bị săn đi nhé ...

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
manhodessa nói:
Em nghe phong phanh bác Lucia định làm đại lễ ở Bình Phước luôn . Bác Lucia ơi làm luôn con nai hay cái con gì mà họ nhà nai nhưng nó bé bé , em thử rồi mang lên quay thì nhứt đấy . Bác chuẩn bị săn đi nhé ...

Đó là con Cheo đấy bác ợ! nó ăn cùng món thịt con gì có lông nhọn thì hấp dẫn lắm

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Đúng phốc con Cheo ..Nhưng tình hình là anh em đông đủ bác Lucia kiếm khoảng 3-4 con thì đủ
Con có lông nhọn là con nhím phải không bác Giahy ? Bác xem chỗ nào săn được Nhím , Cheo bác báo địa chỉ cho bác Lucia truớc nhé không đến Bìng Phước rồi mới tìm chỗ săn em sợ không kịp

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
manhodessa nói:
Đúng phốc con Cheo ..Nhưng tình hình là anh em đông đủ bác Lucia kiếm khoảng 3-4 con thì đủ
Con có lông nhọn là con nhím phải không bác Giahy ? Bác xem chỗ nào săn được Nhím , Cheo bác báo địa chỉ cho bác Lucia truớc nhé không đến Bìng Phước rồi mới tìm chỗ săn em sợ không kịp
Hê!... nhím mà ăn với cheo thì ... các bác nói có ... nghiêm chỉnh không vậy hả?... coi chừng ăn 2 thứ này vào chung thì sẽ bị ... nghĩnh ... đấy!!!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Nghĩnh hay không chuyện của anh em nhé , riêng bác cứ có trách nhiệm mang về cho hai ba cặp .Em thấy đồng chí Đầu Bắp xin làm bếp truởng rồi đó , bác dặn Đaubap mua gia vị cho nó đủ Nghĩnh dùm anh em

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Bình Phước thịt thú rừng nhiều nhưng cũng phãi biết mua mới tươi!... để gặp bác Chemeford xem tình hình như thế nào rồi anh em mình tính nhé!