Hạng B1
5/10/16
98
89
18
32
“Theo Công ty cổ phần BOT Trung Lương- Mỹ Thuận, do chiều rộng dải dừng khẩn cấp chỉ 2 mét nên không khả thi để xe di chuyển tới điểm dừng, đặc biệt là các loại xe container, dẫn đến rất khó khăn cho công tác cứu nạn, cứu hộ xử lý nhanh và kịp thời các sự cố ở mọi vị trí theo thời gian quy định của quy trình quản lý vận hành.”
=> lúc lên dự án thì mấy vd này đều phải qua thảo luận xem xét hết rồi chứ, làm đường cho 20,30 năm sau chứ có phải chơi, làm cho đã bây giờ mới thấy.. cái gì cũng ko thấy chỉ toàn thấy pô ly me là giỏi

• Like
  • Haha
Reactions: nttanmam and CuBiMi
Hạng B1
25/9/20
78
80
18
45
Có biết Vn ở đâu bán mấy cái Toefl, Esl các kiểu chỉ mình mua vài cái đem về đây đập vô mặt mấy thg mấy con, con của Chó, nhất là du học sinh trốn lại, hở ra là khoe Em có mấy cái bằng TA, nói chuyện w Mỹ thì nó đek hiểu nói gì mà cứ gặp Vn là ...ko nói TV. Đúng thứ sâu bọ, cứt chó loại 3, qua được Mỹ cứ nghĩ mình là Socola loại 1.
Bác nói thế tội các em các cháu. Hy sinh sự sung sướng ở xứ thiên đường để qua xứ … cực khổ học tập theo gương bác sau này về củng cố xây dựng xứ thiên đường thêm hoàn hảo.

• Haha
Reactions: nttanmam