Thảo Luật Chung del

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
Re:Căn hộ cao cấp trong trung tâm Sài Gòn

bactrp nói:
canadabuon nói:
phối cảnh tổng thể nhìn đẹp lắm , nhưng thực tế thì nước sông đen ngòm, xe máy chạy loạn xạ, dưới chân cầu dồn 1 cục , 2 bên bờ sông toàn rác và ghe , nhà lá lụp xụp chứ làm gì cò hàng cây đẹp thế .

Bác nói làm em giận. Đố bác bói ra căn nhà lá lụp xụp nào ở 2 bờ rạch Bến Nghé. Hai bên bờ rạch bây giờ cũng hết rác rồi. Chiều chiều thủy triều lên, trẻ em đã bắt đầu ra sông bơi lội, và đá bóng trên các bãi đất trống, cảnh vật rất thanh bình.

vâng thơ mộng lắm , bác giận cứ giận , đứa nào bơi xong về nhà không ghẻ lở hắc lào là chuyện lạ ..cái nước sông rạch đầy rác mỗi lần em đi qua còn bốc mùi thối , các ghe thuyền mỗi lần cập vào là sinh hoạt thải ra sông luôn , em thấy trẻ em đứng đái , người già đổ rác , thanh niên rữa bát thì có , bác làm như em mới tới thành phố này , em đi qua mấy cái chung cư ngay dọc bờ kênh này suốt .

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.

canadabuon nói:
bactrp nói:
canadabuon nói:
phối cảnh tổng thể nhìn đẹp lắm , nhưng thực tế thì nước sông đen ngòm, xe máy chạy loạn xạ, dưới chân cầu dồn 1 cục , 2 bên bờ sông toàn rác và ghe , nhà lá lụp xụp chứ làm gì cò hàng cây đẹp thế .

Bác nói làm em giận. Đố bác bói ra căn nhà lá lụp xụp nào ở 2 bờ rạch Bến Nghé. Hai bên bờ rạch bây giờ cũng hết rác rồi. Chiều chiều thủy triều lên, trẻ em đã bắt đầu ra sông bơi lội, và đá bóng trên các bãi đất trống, cảnh vật rất thanh bình.

vâng thơ mộng lắm , bác giận cứ giận , đứa nào bơi xong về nhà không ghẻ lở hắc lào là chuyện lạ ..cái nước sông rạch đầy rác mỗi lần em đi qua còn bốc mùi thối , các ghe thuyền mỗi lần cập vào là sinh hoạt thải ra sông luôn , em thấy trẻ em đứng đái , người già đổ rác , thanh niên rữa bát thì có , bác làm như em mới tới thành phố này , em đi qua mấy cái chung cư ngay dọc bờ kênh này suốt .

Tất cả chúng ta vẫn ỉa xuống sông hàng ngày đó. Kêu ca nhiều quá, nghe chán bỏ mịa. Nói chuyện khác cho vui đê.

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/5/08
2.536
21.207
113

Vậy là muốn vào khu này thì vừa xuống hết dốc cầu ông Lãnh là quẹo phải vào. Đường khu này bé xíu, lại sát cầu, kẹt chắc. Quy hoạch như cái penis

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.150
113
www.phindeli.com

Công nhận cái render đẹp quá ...

Em thấy chỗ nào kẹt xe càng nhiều thì giá BĐS càng cao.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL

Cái khu đất này mỏng mình, ko có chiều sâu, vị trí đi vào đi ra rất khó chịu, chẳng hiểu cao cấp cái kiểu gì. Xe chạy trên cầu ồn lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.